रणवीर सिंग’ च्या व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये जायला घाबरते ‘परिणीती चोपडा’, म्हणाली – ,मी जेव्हाही मध्ये जाते रणवीर त्यांची पँ’ट का’ढू’न माझ्यासमोरच करतो… 

Entertenment

बॉलीवूडची आवडती अभिनेत्री परिणीती चोप्रा अनेकदा सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांशी जोडलेली असते, परिणीती चोप्राचा चाहता वर्गही खूप मोठा आहे, तिच्या अभिनयामुळे तिला अनेकजण खूप पसंत करतात. परिणीती चोप्रा चाहत्यांच्या हृदयावर राज्य करताना दिसते, परिणीती चोप्राचा चाहता वर्गही खूपच स्त्राँगआहे.

नुकतेच परिणीती चोप्राने तिच्या इंस्टाग्राम हँडलवर आस्क एनीथिंगचे सत्र ठेवले होते, ज्यामध्ये परिणीती चोप्राच्या चाहत्यांनीही परिणीतीला अनेक प्रश्न विचारण्याची उत्सुकता व्यक्त केली होती, परिणीती चोप्राच्या काही चाहत्यांनी इतके मजेशीर प्रश्न विचारले की परिणीती चोप्राने ही अगदी आनंदाने त्यांची उत्तरे दिली. 

या प्रश्नांची उत्तरे देताना परिणीती चोप्राच्या एका चाहत्याने तिला तिच्या सहकलाकार रणवीर सिंगबद्दल काही प्रश्न विचारले, ज्यावर परिणिती म्हणाली की हा प्रश्न खूप मजेदार आहे आणि तिला याचे उत्तर द्यायला आवडेल. तेव्हाच चाहत्यांनी तिला विचारले की रणवीर सिंग खरोखर बाप झाले आहे का?

ज्यावर परिणीती चोप्राने रणवीर सिंगला टाईप करताना म्हटलं की, तुला या प्रश्नाचे उत्तर द्यावेच लागेल. याशिवाय, अभिनेत्रीने रणवीर सिंगबद्दल एक धक्कादायक खुलासा केला आहे आणि म्हटले आहे की जेव्हाही ती त्याच्या व्हॅनिटी व्हॅनमध्ये जायची तेव्हा ती खूप घाबरायची. कारण अनेकदा कलाकार तिला कपड्यांशिवाय दिसला होता.

परिणीती चोप्राने तिच्या चाहत्यांना अशा मजेशीर प्रश्नांची उत्तरे दिली, ती श्रद्धा कपूरसारखी दिसते अशी कमेंट करण्याव्यतिरिक्त परिणीती चोप्रा या गोष्टीवर खूप खूश झाली आणि ती म्हणाली की मी जर खरंच श्रद्धा कपूरसारखी दिसत असेल, तर ही माझ्यासाठी खूप अभिमानाची गोष्ट असेल.

परिणीती चोप्रा नुकतीच सायना या चित्रपटात दिसली होती, हा चित्रपट सायना नेहवालवर बनवण्यात आला होता, ज्यामध्ये परिणीती चोप्राने बॅडमिंटनपटू सायनाची मुख्य भूमिका साकारली होती, हा चित्रपट देखील प्रेक्षकांच्या पसंतीस उतरला होता. सर्व चाहते उत्सुक आहेत आणि ती दुसऱ्या चित्रपटात दिसण्याची आतुरतेने वाट पाहत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *