धर्मेंद्र’ च्या मुलीने केला मोठ्या रहस्याचा उलगडा, म्हणाली “पप्पा मम्मी’ला आणि मला मध्यरात्री एकटे सोडून निघून जायचे, आणि मग…

Bollywood

धर्मेंद्र हे एक प्रसिद्ध बॉलीवूड स्टार आहेत ज्यांनी त्यांच्या काळात अनेक हिट आणि सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत ज्यामुळे ते सध्या बॉलिवूडमध्ये एक मोठे नाव आहे. धर्मेंद्र हे सुपरस्टार नसून दिग्गज सुपरस्टार आहेत, ज्यामुळे संपूर्ण देशाला त्याच्या अभिनयाचे वेड आहे. धर्मेंद्र यांनी त्यांच्या आयुष्यात आदर, कीर्ती आणि प्रसिद्धी मिळवली आहे.

आणि यामुळेच धर्मेंद्र अतिशय विलासी आणि आनंदी जीवन जगतात. धर्मेंद्र यांचे वैयक्तिक आयुष्य एखाद्या फिल्मी कथेपेक्षा कमी नाही कारण पत्नी असूनही त्यांचे दुसऱ्या अभिनेत्रीसोबत अफेअर होते. सोप्या भाषेत सांगायचे तर तो तिच्या प्रेमात पडला होता आणि त्यांनी तिच्यासोबत दुसरे लग्न केले.

धर्मेंद्र यांनी हेमा मालीनीसोबत दुसरे लग्न केले होते. नुकतेच, धर्मेंद्र आणि हेमा मालीनी यांची मुलगी ईशा देवलने तिच्या वडिलांबद्दलची तिची वेदना सांगितली आहे, धमेंद्रे हेमा मालीनीला म्हणजे तिच्या आईला लहानपणी रात्री एकटी कसा सोडायचा, आणि त्यामुळे ती खूप दुःखी असायची.

धर्मेंद्र यांची मुलगी ईशा देवल हिच्या वेदनेची ओळख तुम्हाला करून देऊया, ती लहानपणी वडिलांच्या कृत्यांमुळे कशी निराश व्हायची. धर्मेंद्रच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर त्याला दोन बायका आहेत ज्यांच्यासोबत तो आपले आयुष्य व्यतीत करतो. बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवण्यापूर्वी धर्मेंद्र यांचे लग्न झाले होते.

जेव्हा धर्मेंद्र बॉलीवूडची ड्रीम गर्ल हेमा मालीनीच्या प्रेमात पडले आणि तेव्हा धर्मेंद्र वडील देखील झाले होते पण तरीही त्यांनी कोणाचाही विचार केला नाही आणि पहिली पत्नी असूनही त्यांनी हेमा मालीनीशी दुसरे लग्न केले. हेमासोबत लग्न झाल्यानंतर काही वर्षांनी धर्मेंद्र पुन्हा वडील झाले. 

हेमा मालीनी यांची मोठी मुलगी ईशा देवल हिने त्यांच्या बालपणाबद्दल सांगितले आहे की धर्मेंद्र हेमा मालीनी आणि त्यांच्या मुलांना कसे एकटे सोडायचे. ईशा देवल यांनी सांगितले की, कुटुंबासाठी त्यांच्या कुटुंबप्रमुखाने एकटे सोडण्यापेक्षा दु:खदायक दुसरे काहीही नाही. ईशा देवलनेही यामागे एक कारण सांगितले आहे.

ज्यामुळे धर्मेंद्र कुटुंबाला एकटे सोडायचे. धर्मेंद्र संपूर्ण कुटुंबाला एकटे का सोडायचे ते मी लेखात नंतर सांगेन. धर्मेंद्र यांनी त्यांच्या आयुष्यात खूप काही पाहिले आहे. बॉलीवूडमध्ये असे अनेक अभिनेते आहेत ज्यांनी एकापेक्षा जास्त लग्न केले आहे.परंतु असे काही कलाकार आहेत ज्यांना दोन बायका आहेत.

सोप्या भाषेत सांगायचे तर ते दोन कुटुंबे एकत्र वाढवत आहेत. धर्मेंद्र हा असा अभिनेता आहे कारण पहिली पत्नी असूनही धर्मेंद्र यांनी हेमाशी दुसरे लग्न केले. हेमा मालीनी यांच्या मुलीने अलीकडेच तिच्या वेदनांबद्दल उघड केले की तिचे वडील धर्मेंद्र यांनी कधीही तिच्यासोबत रात्र घालवली नाही.

आणि बहुतेक रात्री तिच्या आईला एकटे सोडले.यामागचे कारण सांगताना ईशा म्हणाली की, कधी पापा रात्री चित्रपटाच्या शूटिंगसाठी बाहेर जात असत तर कधी त्यांच्या पहिल्या पत्नीकडे. यामुळे, तो क्वचितच तिच्या आई आणि संपूर्ण कुटुंबासह रात्री घालवतो. अश्या प्रकारे तिने आपली वेदना मांडली आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *