अवघ्या ४ महिन्यातच प्रियांकाच्या घरात पुन्हा एकदा येणार नवीन पाहूणा, प्रियंकाने स्वतःच दिली याबद्दल माहिती..

entertenment

बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीपासून ते हॉलिवूडपर्यंत आपलं काम करणारी प्रियांका चोप्रा सध्या लंडनमध्ये पती निक जॉन्ससोबत बराच वेळ घालवत आहे. प्रियांका चोप्रा आजकाल तिची मुलगी मालतीसोबत खूप आनंदी आहे, पण तुम्हाला सांगतो की,

मालतीच्या जन्माच्या अवघ्या 4 महिन्यांनंतर प्रियांका चोप्राच्या घराचे दार आनंदाने पुन्हा एकदा ठोठावले आहे. काही दिवसांपूर्वी प्रियांका चोप्राने भारतात परतण्याची घोषणा केली होती, ज्यामध्ये तिने एक टीव्ही शो करण्यासाठी भारतात परत येणार असल्याचे सांगितले होते. पण भारतात परतण्यापूर्वीच प्रियांका चोप्राला एक चांगली बातमी मिळाली आहे. 

प्रियांका चोप्राच्या घरी पुन्हा एकदा छोट्या बाळाने जन्म घेतला आहे. काही दिवसांपूर्वी प्रियंका चोप्राने ती लवकरच भारतात परतणार असल्याची घोषणा केली होती.प्रियांका चोप्राला यावर्षी फेब्रुवारी महिन्यात सरोगसीच्या माध्यमातून मुलीची आई बनवण्यात आले होते. 

मात्र भारतात येण्यापूर्वीच पुन्हा एकदा तिच्या घरी मुलीने जन्म घेतला आहे. दुसऱ्या मुलीच्या जन्मामुळे प्रियंका चोप्रा आणि तिचा पती खूप आनंदी आहेत. प्रियांका चोप्राच्या घरी आलेला छोटा पाहुणा प्रत्यक्षात तिची वहिनी सोफिया टर्नरची दुसरी मुलगी आहे.

सोफी टर्नर दुसऱ्यांदा आई झाली असून त्यामुळे प्रियांका चोप्राच्या घरात उत्सवाचे वातावरण आहे. प्रियांका चोप्रासाठी 2022 हे वर्ष खूप छान असणार आहे. फेब्रुवारी महिन्यात सरोगसीद्वारे आई बनलेल्या प्रियांका चोप्राच्या घरात आणखी एक मोठी बातमी आली आहे.

प्रियांका चोप्राची वहिनी सोफी टर्नर दुसऱ्यांदा आई झाली आहे. आणि त्यामुळेच सोफी टर्नरसोबतच प्रियांका चोप्रावरही सतत अभिनंदनाचा वर्षाव होत आहे. दोन वर्षांपूर्वीच सोफीला आई होण्याचा आनंद मिळाला आहे आणि पुन्हा एकदा त्यांच्या घरी एक लहान पाहुणे म्हणून मुलगी जन्माला आली आहे.

सोफी टर्नर आई झाल्यामुळे प्रियंका चोप्रा आणि तिचा नवरा देखील खूप आनंदी आहेत आणि अलीकडेच सोशल मीडियावर देखील त्याबद्दलचा एक फोटो शेअर केला आहे, ज्याने पुष्टी केली आहे की त्यांच्या घरी पुन्हा एकदा एक छोट्या पाहुन्याने दार ठोठावले आहे. आणि यासाठी लोक प्रियांकाचे खूप अभिनंदन करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published.