दिवसा मुलगी म्हणायचा आणि रात्री मा’झ्यासो’बत..’ पूजा भट्ट’ ने उघड केली महेश भट्टची ग’लिच्छ रहस्ये म्हणाली – मी नाही म्हंटले तरी ब’ळज’ब’री’ने…

Entertenment

बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध दिग्दर्शक महेश भट्ट त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे नेहमीच चर्चेत असतात. महेश भट्ट हे रंगीबेरंगी मूडचे व्यक्ती मानले जातात आणि आतापर्यंत त्यांचे नाव अनेक अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहे. त्याचबरोबर बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील अनेक अभिनेत्रींनी तिच्याबद्दल धक्कादायक खुलासे केले आहेत.

आता याच दरम्यान पाकिस्तानची प्रसिद्ध अभिनेत्री मीरा हिनेही महेश भट्टबाबत असा खुलासा केला आहे, ज्यामुळे सगळेच अवाक् झाले आहेत. जाणून घेऊया काय म्हणाल्या अभिनेत्री? आम्ही तुम्हाला सांगतो की, पाकिस्तानी अभिनेत्री मीराने 2005 मध्ये महेश भट्ट यांच्या ‘नजर’ या चित्रपटातून तिच्या करिअरची सुरुवात केली होती.

या चित्रपटात त्यांनी महत्त्वाची भूमिका साकारली होती. असे सांगितले जाते की,यादरम्यान मीरा कठीण दिवसांतून जात होती आणि ती कामाच्या शोधात होती,अशा परिस्थितीत महेश भट्ट यांनी तिला साथ दिली आणि आपल्या चित्रपटात काम करण्याची संधी दिली.या चित्रपटात काम केल्यामुळे मीराला खूप प्रसिद्धी मिळाली.

तिचा हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फ्लॉप झाला असला तरी ती प्रसिद्धीच्या झोतात आली. यानंतर मीराला अनेक चित्रपटांच्या ऑफर्स आल्या. पण महेश भट्टमुळे ती इतर चित्रपट साइन करू शकत नसल्याचे सांगण्यात आले. रिपोर्टनुसार, महेश भट्ट यांना मीराने इतर कोणत्याही दिग्दर्शकासोबत काम करावे असे वाटत नव्हते.

अशा परिस्थितीत अनेक चित्रपट त्यांच्या हातातून गेले. इतकेच नाही तर या दोघांच्या नात्यामधील चर्चा इतकी वाढली होती की, महेशने मीराला कोणत्याही दिग्दर्शकाला भेटण्यास मनाई केली होती. अशा परिस्थितीत हळूहळू मीराला काम मिळणे बंद झाले. दरम्यान, मीराने सुभाष घई यांचा चित्रपट साइन केला.

ज्यानंतर महेश भट्ट संतापले आणि त्यांनी मीराला जाहीरपणे थ’प्प’ड मा’र’ली. आता अलीकडे मीराने महेश भट्टबद्दल अनेक खुलासे केले आहेत. पाकिस्तानी अभिनेत्री मीरा म्हणाली की, मी एक बो-ल्ड अभिनेत्री म्हणून प्रसिद्ध होते. मला पडद्यासमोर बो-ल्ड आणि इं-टि-मे-ट सीन करायला काहीच अडचण आली नाही.

याचा फायदा महेश भट्ट यांना त्यांच्या चित्रपटांमध्येच घ्यायचा होता. जेव्हा मी भट्ट यांच्या नजर या चित्रपटात काम केले होते. मग तो मला जगासमोर त्याची मुलगी पूजा सारखा वागवत असे. आणि मी एकटी असताना म्हणत की, मी तुझ्यावर खूप प्रेम करतो, मी फक्त तुझ्यावर प्रेम करतो.”

याशिवाय मीराने असा खुलासा केला की, “महेश भट्ट तिला सर्वांसमोर आपल्या मुलीसारखे मानत असत. पण रात्री मी त्याची बायको असायचे. इतर कोणत्याही दिग्दर्शकासोबत काम करू नये यासाठी तो माझ्यावर कसा दबाव आणत होता, हे कोणालाच कळले नाही. आणि मी विरोध केला तर ते मला मारहाण करायचे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *