करीना कपूर’ पासून सनी लिओनी’ पर्यंत या अभिनेत्रींचे अ’श्ली’ल सीन्स पाहून सेन्सॉर बोर्डही झाले होते हैराण, करावे लागले होते इतके कट..

Bollywood

हिंदी चित्रपटसृष्टीत असे अनेक चित्रपट बनले आहेत, ज्यामध्ये अभिनेत्रींनी बो-ल्ड सीन्स देऊन सर्वांना आश्चर्यचकित केले आहे. आजकाल प्रत्येक दुसऱ्या चित्रपटात बो-ल्ड सीन्सची छटा असते. चित्रपटात अभिनेता आणि अभिनेत्री यांच्यात अनेक बो-ल्ड सीन्स असतात. ज्याची चर्चा थिएटरमधून बाहेर पडल्यानंतरही होते.

कधी कधी बो-ल्ड सीन्स हे चित्रपट हिट होण्यामागचे सर्वात मोठे कारण बनतात. पण काही चित्रपटांमध्ये बो-ल्ड सीन्स असे असतात की, त्यावर सेन्सॉर बोर्डाला कात्री लावावी लागते.बॉलीवूडमध्ये अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांनी मोठ्या पडद्यावर इं-टि-मे-ट सीन देण्यापासून टॉ-प-लेस होण्यापर्यंत सगळे केले त्या मागे हटल्या नाही.

त्यांनी फक्त मोठ्या पडद्यावर बो-ल्ड सीन्स देऊन सगळ्यांनाच आश्चर्यचकित केले नाही तर सोशल मीडियावरही त्या चर्चेचा विषय बनल्या.आज आम्ही तुम्हाला त्या अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांनी मोठ्या पडद्यावर असे बो-ल्ड सीन्स दाखवले, ते पाहून सेन्सॉर बोर्डालाही त्यांच्या सीन्सवर कात्री लावावी लागली.

राधिका आपटे – या यादीत पहिले नाव आहे अभिनेत्री राधिका आपटेचे. राधिका आपटे ही खूप चांगली अभिनेत्री आहे यात शंका नाही. पण तिने आपल्या अभिनयासोबतच मोठ्या पडद्यावर आपला बो-ल्ड-नेस दाखवायला मागे हटले नाही. राधिका आपटेने बदलापूर, हंटरसह अनेक चित्रपटांमध्ये बो-ल्ड सीन्स दिले आहेत.

माही गिल – माही गिलने कोणत्याही चित्रपटात तिची क्षमता सिद्ध केली आहे. माही गिलही मोठ्या पडद्यावर बो-ल्ड सीन्स देण्यास मागेपुढे पाहत नाही. साहिब बीवी और गँगस्टरमध्ये तिने अतिशय सहजतेने बो-ल्ड सीन्स शूट केले. तिने ‘अफरन’ या वेब सीरिजमध्ये जबरदस्त बो-ल्ड सीन्स दिले होते ज्याची खूप चर्चा झाली होती.

मल्लिका शेरावत – बो-ल्ड सीन्स देणाऱ्या अभिनेत्रींबद्दल बोलायचे असेल आणि त्यात मल्लिका शेरावतचे नाव नसेल तर ते कसे चांगले होईल. मल्लिकाने तिच्या जवळपास सर्वच चित्रपटांमध्ये बो-ल्ड सीन्स दिले आहेत. पण इमरान हाश्मीसोबत ‘मर्डर’मध्ये चित्रित केलेले दृश्य हे तिच्या बो-ल्ड सीन्समधील सर्वाधिक चर्चेत आलेले सीन्स आहे.

झीनत अमान – ज्येष्ठ अभिनेत्री झीनत अमान तिच्या सौंदर्य आणि अभिनयामुळे जितकी चर्चेत असते तितकीच ती तिच्या बो-ल्डनेमुळेही चर्चेत असते. ती तिच्या चित्रपटांमध्ये बो-ल्ड सीन्स देण्यासाठी ओळखली जाते. झीनत अमानने सत्यम-शिवम-सुंदरममध्ये अनेक बो-ल्ड सीन देऊन सर्वांना चकित केले होते.

करीना कपूर खान – करीना कपूर खानही बो-ल्ड सीन्स देण्यास मागे हटली नाही. तिने सैफ अली खानसोबत कुर्बान या चित्रपटात इं-टि-मे-ट सीन देऊन बॉलिवूडमध्ये खळबळ माजवली होती. या चित्रपटात तिने सैफ अली खानसोबत अनेक लव्ह मेकिंग सीन्स दिले.

सनी लिओनी – सनी लिओनी प्रत्येक चित्रपटात अतिशय सहजतेने बो-ल्ड सीन्स देते. तिने तिच्या पहिल्याच चित्रपट ‘जिस्म 2’ मध्ये अनेक बो-ल्ड सीन्स दिले होते.

शिल्पा शुक्ला – चक दे ​​इंडिया केल्यानंतर शिल्पा शुक्लाने ‘बीए पास’ चित्रपटात काम केले तेव्हा तिने सर्वांना आश्चर्यचकित केले. या चित्रपटात शिल्पाने बो-ल्ड-नेसच्या सर्व मर्यादा ओलांडल्या.आपल्यापेक्षा वयाने लहान असलेल्या अभिनेत्यासोबत तिने अनेक बो-ल्ड सीन्स दिले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *