रेखा म्हणाली – योगायोग आहे की मी कधी प्रे’ग्नंट झाले नाही, नाहीतर लग्नाआधी खूपदा से-क्स केला, आणी करण्यात कोणतीच अडचण नाही…

Entertenment

रेखा ही फिल्मी दुनियेतील अशीच एक अभिनेत्री आहे, जिची ओळख सगळीकडे आहे. आपल्या फिल्मी करिअरमध्ये त्यांनी अनेक चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. तिच्या उत्कृष्ट अभिनयासोबतच तिने तिच्या सौंदर्याने लाखो लोकांच्या हृदयात खास स्थान निर्माण केले आहे. ही बॉलिवूड इंडस्ट्रीची सदाबहार अभिनेत्री आहे.

रेखा तिच्या करिअरच्या सुरुवातीला जितकी सुंदर दिसत होती, तितकीच आजही सुंदर आहे. रेखाचे नाव बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील यशस्वी अभिनेत्रींमध्ये गणले जाते. तिने अनेक वर्षे चित्रपटसृष्टीवर राज्य केले आणि आजही ती तिच्या उत्कृष्ट अभिनयासाठी ओळखली जाते.

आपल्या सर्वांना माहीतच आहे की, अभिनेत्री रेखा बऱ्याच दिवसांपासून चित्रपट जगतापासून दूर आहे. पण असे असूनही जगभरात त्यांच्यावर प्रेम करणाऱ्यांची कमी नाही. आजही अभिनेत्री रेखा आपल्या सौंदर्याने लाखो लोकांच्या मनावर राज्य करते. 67 वर्षीय रेखा या वयातही सौंदर्याच्या बाबतीत आजच्या अभिनेत्रींना टक्कर देतात.

रेखा तिच्या व्यावसायिक आणि वैयक्तिक आयुष्यासोबतच तिच्या बो-ल्ड बोलांमुळे नेहमीच चर्चेत असते. तिच्या काळात रेखा तिच्या मस्त स्टाइलमुळे चर्चेत असायची. पण रेखाला यामुळे दुःख झाले होते, ज्या गोष्टी रेखालाही माहित नव्हत्या, ज्या त्यांनी कोणत्यातरी वर्तमानपत्रात किंवा मासिकात वाचायचल्या होत्या.

एका मुलाखतीदरम्यान अभिनेत्री रेखाने सांगितले होते की, तिला सुरुवातीला गॉसिप समजले नाही. वास्तविक, यासिर उस्मानच्या पुस्तकानुसार, एका मुलाखतीदरम्यान रेखा म्हणाली होती की, तुम्हाला एका पुरुषाच्या जास्त जवळ जायचं आहे,तुम्ही त्याच्या खूप जास्त जवळ जाऊ शकत नाही जोवर तुम्ही त्याच्याशी सं-भो-ग करत नाही.

मी अजून गरोदर राहिले नाही हा निव्वळ योगायोग आहे, असे तिने दुसर्‍या कोणालातरी सांगितले. रेखा म्हणते की लग्नापूर्वी से-क्स करणे योग्य आहे. अभिनेत्री रेखाचे हे विधान खूप चर्चेत होते. कदाचित त्यांना अजिबात कल्पना नसेल की अशा विधानामुळे त्यांची प्रतिमा अशी होईल की त्यातून बाहेर पडणे त्यांच्यासाठी खूप कठीण जाईल. 

पण नंतर रेखाला हळूहळू समजू लागले की तिची विधाने चुकीच्या पद्धतीने घेतली जात आहेत. रेखाने एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले होते की, “लोक म्हणायचे की रेखा खूप स्पष्टवक्ते आहे. रेखा एक पटाखा आहे, पण मला त्याचा फारसा फरक पडला नाही पण मला नंतर कळले.” मुलाखतीदरम्यान रेखा म्हणाली होती की, 

“मी जे बोलते त्याच्या उलट मिरची मसाला असलेला एक लेख माझ्यासमोर दिला जात आहे, जो मी मुळीच नाही.” ती म्हणाली की 75-76 नंतर मला वाटले की मी लोकांशी बोलू नये, सर्व काही व्यर्थ आहे. कारण आपण जे बोलतो ते लिहीले जात नाही. रेखाने मुलाखतीदरम्यान तिच्या छंदांबद्दलही सांगितले.

ती म्हणाली की तिला प्रत्येक गोष्ट सुंदर आवडते. तिने सांगितले की तिला तिच्या फावल्या वेळेत बागकाम करायला आवडते. याशिवाय तिला मेकअप करणे, घर सजवणे, अधिकाधिक चित्रपट बनवणे यांचा छंद आहे. रेखाने सांगितले की, तिला चित्रपट बनवायचा आहे. रेखाने असेही सांगितले की लोक तिला खूप मते देतात.

ती सगळ्यांचे मत ऐकते पण तिला जे हवं, जे आवडतं तेच ती करते. आजही लाखो लोक अभिनेत्री रेखाच्या अभिनयाचे वेडे आहेत. त्यांच्या एका हसण्यावर लोक मरतात पण त्या हसण्यामागे खूप वेदना दडलेल्या आहेत. लहानपणापासून त्यांनी आयुष्यात खूप संघर्ष केला आहे.

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील अनेक अभिनेत्यांशीही त्यांचे नाव जोडले गेले आहे, परंतु अमिताभ बच्चन आणि अभिनेत्री रेखा यांच्या अफेअरच्या बातम्या काही काळापूर्वी चर्चेत होत्या. आजही जेव्हा जेव्हा आपण बॉलिवूडच्या प्रेमकथांबद्दल बोलतो तेव्हा रेखा आणि अमिताभ यांच्या प्रेमकथेचा उल्लेख नक्कीच होतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *