बॉलिवूड च्या या टॉप ६ अभिनेत्र्या’ सोबत लहान वयातच झाले होते लैं’गि’क शो’ष’ण, सोनम कपूर तर म्हणाली मी गर्दीत जात असताना एकाने माझे स्त’न पकडून माझ्या..

Entertenment

आज आम्ही तुम्हाला हिंदी चित्रपटसृष्टीतील अशा 6 अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत, ज्यापैकी काहींचा बालपणी वि-न-य-भं-ग झाला आहे तर काहींना लैं-गि-क शो-ष-णाचा सामना करावा लागला आहे. या सुंदरींनीच त्यांच्या बालपणात त्यांच्यासोबत घडलेल्या घाणेरड्या गोष्टी उघड केल्या. आम्ही तुम्हाला अशाच 6 अभिनेत्रींबद्दल सांगत आहोत.

1. रवीना टंडन – नुकतेच सोशल मीडियावर एका यूजरच्या प्रश्नाला उत्तर देताना रवीनाने सांगितले होते की, तिच्या करिअरच्या सुरुवातीच्या काळात आणि त्यापूर्वी तिला बस आणि ट्रेनमध्ये प्रवास करावा लागला होता. 90 च्या दशकातील प्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री असलेल्या रवीना टंडनने खुलासा केला होता की तिने 1991 पर्यंत बस आणि लोकल ट्रेनमध्ये प्रवास केला आणि त्यादरम्यान तिचे शा-री-रि-क शो-षण केले गेले. लोक इकडे तिकडे हात लावायचे, चिमटे काढायचे, घा’णे’र’ड्या पद्धतीने धक्का द्यायचे.

2. कुबरा सैत – कुबरा सैत ‘सेक्रेड गेम्स’ या वेब सीरिजमुळे चर्चेत आली होती. कुब्रा सैतने तिच्या पुस्तकात खुलासा केला होता की, ती अवघ्या 17 वर्षांची असताना तिच्या एका जवळच्या मित्राने तिच्यासोबत शा-री-रि-क सं-बं-ध ठेवले होते. तसेच एका व्यक्तीने तिच्यावर अडीच वर्षे लैं-गि-क अ-त्या-चार केले.   

त्याचवेळी, अभिनेत्रीने सांगितले होते की, जेव्हा ती कारच्या मागच्या सीटवर बसली होती, तेव्हा त्या व्यक्तीने तिच्या ड्रेसमध्ये त्याचा हात घातला आणि तिच्या मांडीवरून हात फिरवायला सुरुवात केली आणि नंतर तिला हॉटेलमध्ये नेले आणि सं-बं-ध केले.

3. दीपिका पदुकोण – हिंदी चित्रपटसृष्टीतील प्रसिद्ध आणि सुंदर अभिनेत्री, दीपिका पदुकोणने एकदा खुलासा केला होता की ती एकदा तिच्या कुटुंबासह कुठेतरी पायी जात होती. तेव्हा त्यांचे वय 14 ते 15 वर्षे होते. मुलाखतीत दीपिकाने सांगितले होते की, मी त्यावेळी 14 किंवा 15 वर्षांची होते.

मला आठवते की एका संध्याकाळी माझे कुटुंब आणि मी रस्त्यावर चालत होतो. रात्रीचे जेवण करून आम्ही नुकतेच रेस्टॉरंट सोडले असावे. माझे वडील आणि बहीण पुढे चालत होते. मी आणि आई मागे चालत होतो. आमच्यामागे एक व्यक्ती येत होती आणि ती आमचा पिच्छा करत होती.

मला हवे असते तर काही झालेच नाही असा विचार करून मी त्या वेळेकडे दुर्लक्ष करू शकलो असतो. पण मी मागे वळलो, त्या माणसाच्या मागे गेलो. त्याने तिला कॉलर पकडली. मी तिला थप्पड मारली आणि तिथून निघालो. त्यावेळी मला वाटले असेल की ही काही मोठी गोष्ट नाही, पण मी तसे केले नाही.

4. सोनम कपूर – ज्येष्ठ अभिनेते अनिल कपूरच्या मुलगी सोनम कपूर एकदा चित्रपट पाहायला गेली असताना तिच्यासोबत वि-न-य-भं-ग करण्यात आला. तेव्हा सोनम फक्त 13 वर्षांची होती. ती तिच्या मैत्रिणींसोबत गेली होती. तेव्हाच गर्दीतल्या कोणीतरी त्यांच्या स्त-नां-ना हात लावून त्यांचे स्त-न पकडले. या घटनेमुळे अभिनेत्री घाबरली आणि खूप रडली. 

5. कल्की कोचलिन – हिंदी चित्रपटसृष्टीतील फ्लॉप अभिनेत्रींमध्ये गणल्या जाणार्‍या कल्की कोचलिनचे वय 9 वर्षांचे असताना तिचे लैं-गि-क शो-ष-ण झाले. कल्कीने तिच्या एका मुलाखतीदरम्यान सांगितले होते की, “वयाच्या ९ व्या वर्षी मी कोणालातरी माझ्यासोबत से-क्स करू दिले. त्यावेळी नेमके काय घडते आहे आणि त्याचा अर्थ काय आहे हे मला समजत नव्हते.

त्यावेळी माझ्या आईला हे कळेल याची मला सर्वात मोठी भीती होती. इतकी वर्षे लपवून ठेवले ही माझी चूक आहे असे मला वाटते. पालकांनी से-क्स किंवा प्रा-य-व्हे-ट पा-र्ट या शब्दाबाबतचा संकोच मोडून काढणे खूप गरजेचे आहे जेणेकरून मुलांना त्याबद्दल मोकळेपणाने बोलता येईल आणि त्यांचे शो-ष-ण होणे टाळता येईल.

6. कंगना रणौत – जेव्हा कंगना रणौत अवघी 6 ते 7 वर्षांची होती, तेव्हा एक मुलगा तिला अयोग्यरित्या स्पर्श करायचा. कंगना लहान असल्यामुळे तिच्यासोबत काय होत आहे हे तिला समजू शकले नाही आणि ती गप्प राहिली. कंगनाने हा खुलासा तिच्या ‘लॉक अप’ शोच्या एका एपिसोडदरम्यान केला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *