मल्लिका शेरावत ला रा’त्री बेरा’त्री हॉटेल च्या रू’म वर बोलवायचा आणि सं’बं’ध ब’नवायचा हा डायरेक्टर, नाही ऐकल्यावर चित्रपटातून बाहेर काढून टाकायचा…

Entertenment

बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये कास्टिंग काउच खूप दिवसांपासून होत आहे, पण अशा खूप कमी अभिनेत्री आहेत ज्या उघडपणे लोकांसमोर आपले म्हणणे मांडू शकतात आणि आता बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका मल्लिका शेरावत कास्टिंग काउच करणाऱ्यांविरोधात समोर आली आहे.

मल्लिका शेरावत ही एके काळी चित्रपटसृष्टीतील एक प्रसिद्ध अभिनेत्री होती आणि तिने अनेक चित्रपटांमध्ये आपल्या अभिनयाने लोकांची मने जिंकली होती.आणि असे मानले जात होते की अल्पावधीत ही अभिनेत्री खूप प्रगती करत आहे परंतु सर्व काही अचानक बदलले मल्लिका शेरावतला चित्रपटात काम मिळणे बंद झाले.

नुकतेच, अभिनेत्रीने तडजोड न केल्यामुळे तिला चित्रपटांमधून कसे बाहेर फेकले जात होते याबद्दल स्वतःचे विधान केले आहे. मल्लिकाने चित्रपटातील बड्या स्टार्सची काळी गुपिते कशी उलगडली ते आम्ही तुम्हाला सांगतो. चित्रपटसृष्टीत एकेकाळी मल्लिका शेरावत आणि इमरान हाश्मीची जोडी सुपरहिट मानली जात होती.

जेव्हा-जेव्हा हे दोघे पडद्यावर एकत्र दिसले तेव्हा चाहत्यांना या चित्रपटात बो-ल्ड सीन्स असणार हे माहीत होते, मात्र नुकतेच या अभिनेत्रीने कास्टिंग काउचबाबत वक्तव्य करून खळबळ उडवून दिली आहे. मल्लिका शेरावतने म्हटले आहे की, एकेकाळी फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये तिची लोकप्रियता इतकी वाढली होती.

की अनेक बड्या स्टार्सना तिच्यासोबत काम करायचे होते पण त्यानंतर त्यांनी हात मागे घेतला कारण मी त्यांच्याशी तडजोड करायला तयार नव्हते. यानंतर मल्लिकाने बॉलिवूड अभिनेत्री दीपिका पदुकोणवरही खळबळजनक आरोप केले आहेत. बॉलीवूडच्या ग्लॅमरस अभिनेत्रींपैकी एक मल्लिका शेरावत बऱ्याच दिवसांपासून चित्रपटाच्या पडद्यावर दिसली नाही,

मात्र नुकतेच तिने आपल्या एका वक्तव्याने खळबळ उडवून दिली आहे. मल्लिका शेरावत म्हणाली की, जर तुम्हाला काही मोठ्या स्टार्ससोबत चित्रपटात काम करायचे असेल, तर रात्री ३:०० वाजताही त्यांनी तुम्हाला हॉटेलच्या खोलीत बोलावले तर तुम्हाला जावे लागेल, पण मी या सर्व गोष्टी स्वीकारू शकत नाही.

मला अनेक चित्रपटातून काढून टाकण्यात आले. स्टार्स व्यतिरिक्त त्यांनी बॉलीवूड अभिनेत्री दीपिका पदुकोणला देखील टोमणे मारले आणि सांगितले की ही अभिनेत्री आजच्या काळात पडद्यावर बो-ल्ड सीन देऊन हेडलाईन बनवत आहे. पण मी हे सर्व 2004 मध्ये केले होते पण तेव्हा लोक मला शिव्या देत होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *