फिल्म लाँचवेळी जान्हवी ने ठेवली नाही वडिलांना तोंड दाखवायला जागा, घालून आली टाईट ड्रेस ज्यातून दिसत होत आ’तलं स’र्व’काही…

Entertenment

बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील सर्वात सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक जान्हवी कपूरचा “गुड लक जेरी” हा चित्रपट हॉटस्टार या ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर प्रदर्शित झाला. जान्हवी कपूरचा हा चित्रपट अनेक अर्थांनी खास होता. एक, जान्हवी कपूर बर्‍याच काळानंतर चित्रपटाच्या पडद्यावर पुनरागमन करत होती.

कारण 2022 मध्ये जान्हवी कपूरचा एकही चित्रपट प्रदर्शित झाला नव्हता, त्यामुळे चाहतेही तिच्या चित्रपटाची खूप दिवसांपासून वाट पाहत होते आणि जान्हवी कपूरचा दुसरा चित्रपट होता. विशेष कारण म्हणजे या चित्रपटाद्वारे ती ओटीटी प्लॅटफॉर्मवर पदार्पण करू शकली.

या चित्रपटावर आतापर्यंत लोकांच्या संमिश्र प्रतिक्रिया आल्या आहेत. या चित्रपटाच्या प्रदर्शनादरम्यान जान्हवी कपूरने टाइट कपड्यांमध्ये हद्द कशी गाठली, जिथे तिचे वडीलही उपस्थित होते ते आम्ही तुम्हाला सांगतो. दिवंगत अभिनेत्री श्रीदेवी यांची मुलगी जान्हवी कपूर गेल्या ४ वर्षांपासून सातत्याने तिच्या सौंदर्याचा प्रसार करत आहे.

अलीकडेच, जान्हवी कपूरचे सौंदर्य तिच्या चित्रपटाच्या स्क्रिनिंगदरम्यान पुन्हा एकदा दिसले जेव्हा ती तिचे वडील बोनी कपूर यांच्यासमोर इतका घट्ट ड्रेस घालून आली होती ज्यामध्ये तिला उभे राहणे देखील खूप कठीण झाले होते. जान्हवी कपूर तिच्या वडिलांसोबत डीप नेक टॉपमध्ये फोटो काढत होती.

तर शेजारी उभी असलेली धाकटी बहीण खुशी कपूर देखील खूप सुंदर दिसत होती. आतापर्यंत तिच्या चित्रपटाला प्रेक्षकांचा चांगला प्रतिसाद मिळाला आहे. जान्हवी कपूरने तिचा सुंदर फोटो शेअर करून तिच्या चित्रपटाच्या यशाबद्दल तिच्या चाहत्यांचे आभार कसे मानले ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.

सुंदर अभिनेत्री जान्हवी कपूर दिवसेंदिवस बो-ल्ड आणि ग्लॅमरस होत आहे,जान्हवी कपूरने अल्पावधीतच आपल्या सौंदर्याने लोकांना वेड लावले आहे, कार्यक्रम कोणताही असो, जान्हवी कपूर तिच्या आउटफिट्सने लोकांचे लक्ष वेधून घेते. अलीकडेच तिच्या चित्रपटाच्या स्क्रिनिंगदरम्यानही जान्हवी कपूर खूपच हॉ-ट लूक मध्ये दिसत होती.

ज्यामध्ये तिचे वडीलही उपस्थित होते. तिच्या चित्रपटाच्या रिलीजनंतर मिळालेला प्रतिसाद पाहून, जान्हवी कपूरने काळ्या साडीतील तिचे सुंदर छायाचित्र शेअर केले, जे पाहून चाहते देखील मंत्रमुग्ध झाले. जान्हवी कपूरच्या साडीत शेअर केलेल्या फोटोंवर चाहत्यांनी प्रेमाचा वर्षाव करण्याची ही पहिलीच वेळ नव्हती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *