वयाच्या २३ व्य वर्षीच २ मुलांसोबत शा’री’रि’क सं’बं’ध बनवून बसलीय ‘अनन्या पांडे’, करणं च्या शो मध्ये चु’कू’न बोलून गेली तिच्या आयुष्यातलं सर्वात मोठं रहस्य…

Entertenment

दिग्गज अभिनेता चंकी पांडेची मुलगी अनन्या पांडे सध्या बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये खूप चर्चेत आहे. आणि याचे कारण म्हणजे अनन्या पांडे लवकरच दक्षिण भारतीय सुपरस्टार विजय देवरकोंडासोबत तिच्या लिगर या चित्रपटात दिसणार आहे. या चित्रपटाच्या ट्रेलर लाँचच्या वेळी अनन्या पांडे देखील दिसली होती.

जिथे ती खूप ग्लॅमरस अवतारात दिसली होती. तिला मजेदार प्रश्न विचारल्यानंतर अनन्या पांडेने स्वतःच खुलासा केला की या वयापर्यंत तिचे दोन मुलांसोबत सं-बं-ध आहेत. अनन्या पांडेने कोणत्या दोन मुलांसोबत रिलेशनशिप बनवली ते आम्ही तुम्हाला सांगतो. 

२३ वर्षांची अनन्या पांडे ही ज्येष्ठ अभिनेते चंकी पांडे यांची मुलगी आहे आणि या वयात ती खूप बो-ल्ड आणि ग्लॅमरस आहे. आणि हे तिने शेअर केलेल्या फोटोंवरून स्पष्टपणे दिसत आहे. अल्पावधीतच त्यांनी चित्रपटसृष्टीत चांगली ओळख निर्माण केली असून अनेक बड्या स्टार्ससोबतही त्यांनी काम केले आहे.  

दीपिका पदुकोणसोबत आलेल्या गहियान या वेब सीरिजमधील तिचे काम चाहत्यांना खूप आवडले होते.अलीकडेच करण जोहरच्या शोमध्ये आलेल्या या सुंदर अभिनेत्रीने विजय देवरकोंडासोबत हे गुपित उघड केले, जे आजपर्यंत कोणालाच माहीत नव्हते.अनन्याने या वयात आत्तापर्यंत 2 लोकांसोबत रिलेशनशिप बनवली आहे.

जे फार कमी लोकांना माहीत होते, पण करण जोहरच्या शोमध्ये ही गोष्ट उघड झाली. अनन्या पांडे कोणत्या दोन लोकांसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.बॉलीवूडची सुंदर अभिनेत्री अनन्या पांडे मागील काळात करण जोहरच्या कॉफी शोमध्ये दिसली होती,

जिथे तिच्या वैयक्तिक नात्याबद्दल मोठा खुलासा झाला होता. अनन्या पांडे वयाच्या 23 व्या वर्षी खूप सुंदर आहे आणि याच कारणामुळे लाखो लोक तिच्यासाठी वेडे आहेत, पण फिल्म इंडस्ट्रीतही अनन्या पांडेने दोन लोकांशी सं-बं-ध बनवले आहे. त्या 2 लोकांपैकी एक म्हणजे ईशान खट्टर जो शाहिद कपूरचा धाकटा भाऊ आहे.

ज्याच्यासोबत अनन्या पांडेने देखील चित्रपट केला आहे, परंतु दुसरा स्टार आहे आदित्य रॉय कपूर जो अनन्या पांडेचा क्रश आहे. अनन्यानेच खुलासा केला आहे की ती या दोघांसोबत रिलेशनशिपमध्ये आहे आणि डेटवरही गेली आहे, करणच्या प्रश्नावर अनन्याने हे उत्तर दिले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *