रश्मीका’लाही लागली बॉलिवूड ची चटक, छोट्या कपड्यांमध्ये झाली Opps मोमेंट’ची शि’का’र, स्वताच्याच हाताने स्त-न झा’कून वाचवावी लागली तिची इ’ज्ज’त.. …

Entertenment

दक्षिण भारतातील अनेक अभिनेत्री हळूहळू बॉलिवूड चित्रपटांकडे वळत आहेत. दक्षिण भारतातील अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांची लोकप्रियता आता बॉलिवूडमध्येही वाढत आहे. अशा अभिनेत्रींपैकी एक म्हणजे रश्मिका मंदान्ना जी आजकाल चित्रपट दिग्दर्शक करण जोहरसोबत खूप दिसत आहे.

तुम्हाला सांगतो की, पुष्पा नंतर रश्मिका मंदान्नाच्या लोकप्रियतेत मोठी वाढ झाली आहे आणि याच कारणामुळे ती आजकाल अनेकदा बॉलीवूडच्या कॉरिडॉरमध्ये फिरताना दिसत आहे. पण अलीकडेच जेव्हा रश्मिका एका बॉलिवूड इव्हेंटमध्ये दिसली तेव्हा या अभिनेत्रीने वेस्टर्न ड्रेस परिधान केला होता.

जो ही अभिनेत्री सहसा परिधान करत नाही.रश्मिका मंदानाला या शॉर्ट ड्रेसमध्ये आपले हातने झाकून आपली इज्जत कशी वाचवावी लागली ते आम्ही तुम्हाला सांगतो, नाहीतर ही अभिनेत्री ओप्स मोमेंटची शिकार झाली असती. सुंदर दक्षिण भारतीय अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना अनेकदा तिच्या पारंपारिक कपड्यांसाठी ओळखली जाते. 

अलीकडे, रश्मिका मंदान्ना बॉलीवूडमध्ये खूप दिसत आहे आणि अलीकडेच तिला एका कार्यक्रमासाठी बोलावण्यात आले होते जिथे तिने जाण्यासाठी लाल रंगाचा ड्रेस निवडला होता. रश्मिका मंदान्ना लाल रंगाच्या ड्रेसमध्ये हॉट दिसत होती आणि तिचा हा ड्रेस थाईच्या वर घातलेला होता.

ज्यामुळे तिचे पाय अगदी उघडे दिसत होते. या कार्यक्रमात रश्मिका मंदान्ना यांना सोफ्यावर बसण्यास सांगण्यात आले. सहसा भारतीय पोशाखात दिसणार्‍या या अभिनेत्रीला या ड्रेसमध्ये चालण्यात आणि वाकताना खूप अडचणी येत होत्या, त्यामुळे अभिनेत्री वारंवार छातीवर हात ठेवताना दिसत होती.

रश्मिकाला शॉर्ट ड्रेसमध्ये का पाहून सर्वांनाच धक्का बसला आणि ती खूप खोटं बोलू लागली. ‘पुष्पा’ या चित्रपटातून खूप चर्चेत आलेली साऊथची सुपरस्टार अभिनेत्री रश्मिका मंदान्ना आता बॉलिवूडमध्येही पदार्पण करणार आहे. बॉलीवूडमध्ये पदार्पण करण्यापूर्वी रश्मिकालाही बॉलिवूडची हवा लावल्याचे दिसत आहे.

रश्मिका दक्षिण भारतीय चित्रपटांमध्ये काम करत होती तोपर्यंत ती फक्त भारतीय कपडे घालायची पण बॉलिवूडमध्ये पाऊल ठेवताच तिचे कपडे हळूहळू लहान होत आहेत. अलीकडेच एका इव्हेंटला जाण्यासाठी तिने एक छोटा ड्रेस निवडला होता जो घालणे तिच्यासाठी खूप महागडे ठरले होते. 

कारण उफ्फ मूव्हमेंटचा बळी होणे, टाळण्यासाठी तिला वारंवार छातीवर हात ठेवावा लागला होता, ज्यामुळे लोकांनी तिला खूप काही सुनावले आहे. तिच्या या व्हायरल झालेल्या फोटोवर लोकांनी खूप वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. अनेकांना तिचा हा लूक आवडला आहे,तर काहींनी ती भारतीय पोशाखात आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *