४१ वर्षाच्या सनी लियोनी ला जेव्हा एका पत्रकाराने विचारले “तू एका रा’त्री’सा’ठी किती रे’ट घेतेस? तेव्हा सनी चे उत्तर ऐकून पत्रकाराची बोलती झाली होती बंद..

Bollywood

अभिनेत्री सनी लिओनी पॉ-र्न इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध नाव आहे, सनी लिओन 13 मे 2021 रोजी तिचा 42 वा वाढदिवस साजरा करत आहे. सनी लिओनीने मनोरंजन विश्वात तिच्या करिअरमध्ये खूप मोठा पल्ला गाठला आहे. बिग बॉस स्पर्धक ते लोकप्रिय अभिनेत्री सनीने स्वतःसाठी एक मार्ग तयार केला आहे.

पण सनी लिओनीला तिच्या भूतकाळामुळे खूप त्रास सहन करावा लागला होता. काही वर्षांपूर्वी एका ऑन एअर मुलाखतीदरम्यान सनीला अ-श्ली-ल प्रश्न विचारण्यात आले होते. या मुलाखतीत झालेला अपमान सनी लिओन विसरली नाही. तिने एका मुलाखतीत खुलासा केला,

की सनी लिओनीने यातून बाहेर पडण्याचा निर्णय का घेतला नाही? आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सनी लिओनीला बॉलिवूडमध्ये प्रवेश करून दोन-तीन वर्ष झाले होते, तेव्हा सनी लिओनला एका पत्रकाराने आक्षेपार्ह आणि से-क्सि-स्ट लाइनशी संबंधित प्रश्न विचारला होता.

ही मुलाखत 2016 मध्ये भूपेंद्र चौबेची होती, जो पूर्वी पॉ-र्न फिल्म स्टार म्हणून तिच्या कारकिर्दीबद्दल फीडबॅक देण्यासाठी सनीवर सतत दबाव आणत होता, त्याने सनीला ‘अनेक विवाहित महिला मानतात की सनी लिओन त्यांच्या पतींसाठी धोका आहे’ आणि ‘किती लोक पॉ-र्न स्टार बनण्याचा विचार करतात’.

असे विचित्र आणि अ-श्ली-ल प्रश्न विचारले. तथापि, सनीच्या प्रतिक्रियांनी चाहत्यांकडून तिची प्रशंसा मिळवली, सनीच्या प्रतिक्रियेला चाहत्यांनी ‘ग्रेस अंडर फायर’ म्हटले. 2018 मध्ये सनीने एचटीला दिलेल्या मुलाखतीत सांगितले होते की, मला असे वाटायचे की जर कोणी मोठे असेल.

तर आपण त्यांचा नेहमी आदर केला पाहिजे.म्हणूनच मी तिथे बसले होते,एक क्षण असा येतो की तो काहीतरी असे बोलला की मी ते ऐकून उठणार होते, पण तो म्हणाला, ‘नाही, बसा’. तेव्हा ती मुलाखतीतून बाहेर का पडली नाही? असा प्रश्न विचारला असता, सनी म्हणाली, “मी कधीही कोणालाही माझे सर्वोत्तम होऊ देणार नाही.

या कल्पनेवर माझा ठाम विश्वास आहे. जर मी त्या मुलाखतीतून बाहेर पडले असते, तर त्याने माझ्याबद्दल जे काही सांगितले ते खरे ठरले असते. तो करत असलेल्या प्रत्येक गोष्टीची पुष्टी झाली असती. तेव्हा सनी म्हणाली होती की, मुलाखतीत उपस्थित लोकांचे वागणे पाहून मला वाईट वाटले.

तिने पुढे सांगितले की मी गेले.आणि तिथे उपस्थित लोकांना विचारले, ‘मी तुम्हाला दुखावले आहे का? त्याचा प्रश्न चुकीचा होता असे तुम्हाला वाटत असेल तर तुम्ही पत्रकाराला थांबवायला हवे होते. मी सगळ्यांना विचारले की त्याने असे प्रश्न विचारणे थांबवावे असे तुमच्यापैकी कोणालाही वाटले नाही का?

सनी लिओनी शेवटची MXPlayer च्या अॅक्शन थ्रिलर वेब सिरीज अनामिकामध्ये मुख्य भूमिकेत दिसली होती. शोमध्ये अभिनेत्रीने स्वतःचे स्टंट केले. तिचा आगामी चित्रपट रंगीला आणि वीरमादेवी या चित्रपटातून ती मल्याळममध्ये पदार्पण करणार आहे. द बॅटल ऑफ भीमा कोरेगाव या हिंदी चित्रपटातही सनी एका डान्स नंबरमध्ये दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.