या ४ पुरुषांसोबत हुमा कुरेशीचे होते प्रेम-सं’बं’ध, ओलांडून बसली सर्व मर्यादा आणि आज या अभिनेत्याची वाट पाहत अजून आहे सिं’ग’ल..

Entertenment

बॉलीवूड इंडस्ट्रीत आज अशा अनेक गोष्टी आहेत ज्या ऐकायला खूप विचित्र वाटत असल्या तरी हे वास्तव आहे. आज आम्ही तुम्हाला सांगतो की बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध अभिनेत्री हुमा कुरेशीबद्दल, हुमा सर्वांनाच माहिती आहे. हुमा कुरेशीने बॉलिवूड इंडस्ट्रीत मोठे स्थान मिळवले आहे.

पण आजही हुमा कुरेशी तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात सिंगल आहे. दिल्लीत जन्मलेल्या एका साध्या कुटुंबातून हुमा कुरेशीने बॉलिवूड इंडस्ट्रीत मोठे स्थान मिळवले आहे. हुमा कुरेशी पहिल्यांदा एका जाहिरातीत दिसली होती, ही जाहिरात केल्यानंतर तिला आयुष्यात मागे वळून पाहावे लागले नाही.   

हुमा कुरेशी लग्नाशिवाय अनेक अफेअर्समुळे खूप चर्चेत आली असली तरी, आज बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये या अभिनेत्रीने अनेक मोठ्या चित्रपटांमध्ये काम केले आहे, परंतु तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात ती तिच्या नात्यामुळे खूप चर्चेत आहे.आज आम्ही तुम्हाला हुमा कुरैशी च्या अफेयरबद्दल सविस्तर सांगणार आहोत.

सोहेल खान – आज प्रसिद्ध बॉलीवूड अभिनेत्री हुमा कुरेशी 36 वर्षांची झाली आहे, परंतु ती सध्या तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात अविवाहित आहे. एकेकाळी प्रसिद्ध अभिनेत्री हुमा कुरेशीचे नाव प्रसिद्ध फिल्ममेकर सोहेल खानसोबतही जोडले गेले होते. सोहेल खानने बॉलिवूड इंडस्ट्रीत अनेक चित्रपटांमध्ये अभिनेता म्हणूनही काम केले आहे. सोहेल खानने हुमा कुरेशीला खूप महागडे गिफ्ट दिल्याची अफवा खूप पसरली होती.

अनुराग कश्यप – सोहेल खान व्यतिरिक्त प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेता अनुराग कश्यपसोबतच्या रिलेशनशिपचीही बरीच चर्चा झाली आहे.अनुराग कश्यपने या अभिनेत्रीला गँग्स ऑफ वासेपूरमध्ये मुख्य भूमिकेत कास्ट केले होते. एकेकाळी त्यांच्या नात्याबद्दल अनेक बातम्या येत होत्या, मात्र अनेकदा हुमा कुरेशी अनुराग कश्यपसोबत मिठी मारताना दिसली आहे. ज्यानंतर हे दोघेही चर्चेचा विषय ठरले आहेत.

शाहिद कपूर – बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील अनेक अफेअर्स अनेकदा ऐकायला विचित्र वाटतात. पण हे एक वास्तव आहे, एकेकाळी प्रसिद्ध अभिनेत्री हुमा कुरेशी आणि शाहिद कपूर यांच्या अफेअरचीही खूप चर्चा झाली होती, त्यांच्या अफेअरची संपूर्ण बॉलिवूड इंडस्ट्रीमध्ये खूप चर्चा झाली होती.

गोव्यात व्हेकेशन एन्जॉय करताना हे दोघे अनेकदा एकमेकांसोबत स्पॉट झाल्याचे सांगण्यात येत आहे. तथापि, नंतर अभिनेता आणि अभिनेत्रीने स्वतःच या बातम्यांना खोटे ठरवत त्यांच्या नात्याला पूर्णविराम दिला. आणि नंतर त्यांचे नाव एकमेकांशी कधीही जोडले गेले नाही. 

अर्जुन बाजवा – हुमा कुरेशी आणि अर्जुन बाजवा यांचे अफेअरही एकेकाळी खूप चर्चेत होते. मात्र, त्यादरम्यान हुमा कुरेशी आणि अर्जुन बाजवा रेस्टॉरंटमध्ये एकत्र चहा पितानाही दिसले.दोघांनीही त्यांच्या नात्याबद्दल बोलले नाही, पण मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, दोघेही एकमेकांना खूप दिवसांपासून डेट करत होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *