बॉलिवूड च्या या टॉप ५ अभिनेत्र्या ज्या लग्नानंतर दिसू लागल्या खूपच हॉ’ट, एकीला तर तिच्या स्त’नां’च्या छो’ट्या आ’का’रामुळे केले जात होते ट्रोल आणि आज..

Bollywood

बॉलिवूड अभिनेत्री त्यांच्या सौंदर्य आणि टोन्ड फिगरमुळे खूप पसंद केल्या जातात. पण फिल्म इंडस्ट्रीत येण्यापूर्वी कोणतीही अभिनेत्री जास्त सुंदर दिसत नाही. यश मिळवण्यासाठी बहुतेक अभिनेत्री प्लास्टिक सर्जरीचा अवलंब करतात. आजच्या पोस्टमध्ये आम्ही तुम्हाला अशा पाच अभिनेत्रींबद्दल सांगणार आहोत, ज्यांनी लग्नानंतर त्यांचा लूक पूर्णपणे बदलला. चला तर मग त्यांच्याबद्दल जाणून घेऊया..

सोनम कपूर
बॉलिवूडची सुप्रसिद्ध अभिनेत्री सोनम कपूर सध्या तिच्या प्रेग्नेंसीच्या बातम्यांमुळे चर्चेत आहे. तिने सुप्रसिद्ध उद्योगपती आनंद आहुजासोबत लग्न केले, त्यानंतर तिचा लूक पूर्णपणे बदलला. आता ती पूर्वीपेक्षा जास्त हॉ-ट दिसते.

करीना कपूर
करीना कपूरने जेव्हा बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केले तेव्हा ती फारशी सुंदर दिसत नव्हती. मात्र सैफ अली खानसोबत लग्न केल्यानंतर तिने तिच्या लूकवर खूप काम केले. आज इतक्या वयानंतरही ती खूप ग्लॅमरस दिसते.

काजोल
काजोल ही बॉलीवूड चित्रपटांची एक प्रसिद्ध अभिनेत्री आहे, जिने बॉलीवूड अभिनेता अजय देवगणसोबत लग्न केले आहे. एकेकाळी काजोलच्या चेहऱ्याचा रंग अगदी गडद असायचा. पण आता ती पूर्वीपेक्षा अधिक गोरी दिसत आहे.एवढेच नाही तर तिचे शरीर भरदार दिसत आहे. ती पूर्वी खूप बारीक होती.

विद्या बालन
विद्या बालन जेव्हा बॉलिवूडमध्ये नवीन होती तेव्हा लोकांनी तिला फारशी पसंती दिली नव्हती. मात्र, लग्नानंतरही तिने तिची फिगर चांगली राखली. तिने प्रसिद्ध बॉलिवूड चित्रपट निर्माता सिद्धार्थ रॉय कपूरसोबत लग्न केले. आज विद्या बालन चित्रपटसृष्टीतील सर्वात हॉ-ट अभिनेत्रींपैकी एक आहे.

राणी मुखर्जी
राणी मुखर्जीने तिच्या कारकिर्दीत एकापेक्षा जास्त चित्रपटांमध्ये काम केले. पण सुरुवातीला तिचा लूक लोकांना काही खास वाटला नाही. तिने आदित्य चोप्राशी लग्न केले आणि त्यानंतर ती खूपच सुंदर दिसू लागली म्हणजेच तिने लग्नानंतर तिचा लूक देखील बदलला आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.