घरातील सुनेने केला ‘महेश भट्ट’च्या का’ळ्या करतूदींचा पर्दाफाश’ उघड केले हे मोठे रहस्य, म्हणाली – महेश भट्ट मला ध’म’कावून माझ्यासोबत क’रत असतात..

News

बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील प्रसिद्ध चित्रपट निर्माते महेश भट्ट यांना आज कोणतीही ओळख रुचलेली नाही. महेश भट्ट यांनी बॉलिवूड इंडस्ट्रीत अनेक सुपरहिट चित्रपट प्रदर्शित केले आहेत. महेश भट्ट यांचे संपूर्ण आयुष्य नेहमीच वादांनी वेढलेले आहे, आणि ज्यांना महेश भट्टची माहिती आहे, त्यांचे म्हणणे आहे.

की, महेश भट्ट अतिशय रंगीबेरंगी मूडचा माणूस आहे. यामुळे महेश भट्ट अनेकदा त्यांच्या अफेअरमुळे खूप चर्चेत असतात. मात्र, महेश भट्ट यांच्या वैयक्तिक आयुष्यात आतापर्यंत अनेक बड्या अभिनेत्रींपासून ते मुलींपर्यंत काही मुलींनी त्यांच्याबद्दल खुलासा केला आहे. तो कोणत्या प्रकारचा माणूस आहे?

महेश भट्ट यांच्याबद्दल असंही म्हटलं जात असलं की, तो तरुणपणी आपल्या कपड्यांप्रमाणे गर्लफ्रेंड बदलायचा, म्हणजे तो रोज गर्लफ्रेंड बदलायचा.मात्र नुकताच महेश भट्ट यांच्या सुनेनेच सासरच्या मंडळींबाबत धक्कादायक खुलासा केला आहे. महेश भट्ट अनेकदा कोणत्या ना कोणत्या कारणाने चर्चेत असतात.

महेश भट्ट हे त्यांच्या कृत्यांमुळे खूप चर्चेत असतात. या कृत्यांबद्दल बोलताना महेश भट्ट यांनी त्यांच्या कुटुंबालाही सोडले नाही असे समजते. सोशल मीडियावर एक फोटोशूट खूप व्हायरल झाला होता, ज्यामध्ये महेश भट्ट आपल्या मुलीसोबत लीप किस करताना दिसत होते.

या फोटोशूटने सोशल मीडियावर चांगलाच धुमाकूळ घातला असताना यावेळी महेश भट्ट यांनी वक्तव्य करताना ती माझी मुलगी नसती तर मी तिच्याशी लग्न केले असते, असेही म्हटले होते. पण नुकतेच महेश भट्ट यांच्या सुनेने तिच्या सासरच्या मंडळींची काळी गुपिते उघड केली आहेत.  

ज्यामध्ये त्यांच्या सुनेने अनेक मोठ्या गोष्टी बोलल्या आहेत. महेश भट्ट त्यांच्या कृत्यांपासून परावृत्त होत नसले तरी, आतापर्यंत बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील अनेक बड्या अभिनेत्रींनी महेश भट्टबद्दल खुलासा केला आहे की, ते चित्रपट देण्याच्या बदल्यात त्यांच्याकडून घाणेरड्या मागण्या करतात.

नुकतेच महेश भट्ट यांची सून लवीना हिने तिचे सासरे महेश भट्ट आणि पतीबद्दल अनेक मोठे खुलासे केले आहेत. महेश भट्ट त्यांचे वैयक्तिक आयुष्य अनेक वादांनी भरलेले आहेत, परंतु अलीकडेच त्यांची सून लविना हिने सोशल मीडियावर तिचा एक व्हिडिओ शेअर केला आहे.

यामध्ये त्यांनी सासरची काळी गुपिते उघड केली आहेत. तिचा पती सुमित याने देखील लाविनावर अनेक बंधने घातल्याचा आरोप आहे, याशिवाय लविनाने सोशल मीडियावर सांगितले की, तिचे सासरे महेश भट्ट तिला सतत धमक्या देत आहेत, याशिवाय तिचा स्वतःचा पती सुमित देखील महेश भट्टला सपोर्ट करतो.

तो बंदी असलेल्या अनेक बेकायदेशीर गोष्टींचा सप्लाय करतो. याच्या पुढे लवीना मला किंवा माझ्या कुटुंबातील सदस्यांना काही झाले तर याला माझे पती सुमित आणि माझे सासरे महेश भट्ट जबाबदार असतील असे म्हणताना दिसत आहे. लविना ही महेश भट्ट यांचा भाचा सुमित सभरवाल यांची पत्नी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.