‘सिद्धार्थ मल्होत्रा’च्या आधी कियारा अडवाणीचे या 4 पुरुषांशी होते सं’बं’ध, एकाने तर तिच्यासोबत केलं होत स’र्वकाही..

Entertenment

बॉलिवूड अभिनेत्री कियारा अडवाणीला कोणत्याही ओळखीची गरज नाही. तिच्या स्वतःच्या छोट्याशा कारकिर्दीमध्ये तिने तिच्या सौंदर्य आणि अभिनयातून खूप नाव कमावले आहे. आजकाल कियाराचा चित्रपटांमुळे तसेच अभिनेता सिद्धार्थ मल्होत्रासोबतच्या तिच्या नात्यामुळेही दबदबा आहे. पण आज या लेखात आपण अशा 4 लोकांबद्दल जाणून घेणार आहोत ज्यांच्याशी सिद्धार्थच्या आधी कियाराचे कथित अफेअर होते.  

1) शाळेचा प्रियकर – कियाराच्या शालेय दिवसांमध्ये पहिल्यांदाच घडले. अभिनेत्रीने स्वतः तिच्या एका मीडिया संवादादरम्यान याचा खुलासा केला. मात्र, त्यांनी मुलाचे नाव सांगितले नाही. कियाराने असेही सांगितले की ते दोघे शाळेच्या काळात डेट करायचे आणि अजूनही चांगले मित्र आहेत.

२) मोहित मारवाह – फगली चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान कियाराने तिचा सहकलाकार मोहित मारवाहला डेट केल्यामुळेही ती चर्चेत आली होती. चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघांची भेट झाली आणि त्यांची चांगली मैत्री झाली. त्यानंतर दोघांच्या अफेअरच्या बातम्या झळकल्या. असे अनेक प्रसंग आले होते जिथे दोघे सार्वजनिक ठिकाणी स्पॉट झाले होते आणि सर्वत्र डेटिंगच्या बातम्या येत होत्या.

3) मुस्तफा बर्मावाला – अभिनेत्री कियारा अडवाणीसोबत ‘मशीन’ चित्रपटातून पदार्पण करणारा मुस्तफा बर्मावाला हा दिग्दर्शक अब्बास बर्मावाला यांचा मुलगा आहे. या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान कियाराने मुस्तफा बर्मावालाला डेट केले होते. पण लवकरच दोघांचे ब्रेकअप झाले.

४) वरुण धवन – वरुण धवन आणि कियारा अडवाणी कलंक चित्रपटाच्या सेटवर भेटले होते, कियारा चित्रपटातील एका गाण्यात दिसली होती. वरुण धवन आणि कियारा अडवाणी डेटींग करत असल्याच्या बातम्या आणि अटकळ होती. पण वरुण आणि कियारा दोघांनीही सर्व अफवा फेटाळून लावल्या आणि ते फक्त चांगले मित्र असल्याचे सांगितले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *