मुख्यमंत्र्यांच्या घरची सून असूनही थोडा सुद्धा घ’मं’ड नाही या अभिनेत्रीला, मुलांना पायी सोडायला शाळेत जाते, जेनेलियाचे हे फोटो तुमचे मन जिंकतील…

Entertenment

सध्या जे लोक लोकप्रिय आहेत किंवा ज्यांना इंडस्ट्रीमध्ये महत्त्वाची ओळख मिळाली आहे, त्यांची राहणी आणि राहणीमान सामान्य लोकांपेक्षा खूप वेगळी आहे.काही लोक साध्या रुपात तयार होतात पण काही लोक असे असतात ज्यांची वागणूक खूपच वेगळी असते. काही लोक साधे असतात.

ज्यामुळे ते सामान्य लोकांशी जोडलेले राहतात. आम्ही अशाच एका अभिनेत्रीबद्दल बोलत आहोत जिने तिच्या क्षमतेच्या जोरावर हे स्थान मिळवले आहे. ज्याचा तिला अजिबात अभिमान नाही, ती म्हणजे जेनेलिया डिसूजा. हिंदी बॉलीवूडमध्ये ठसा उमटवण्यासोबतच ती साऊथ फिल्म इंडस्ट्रीतील प्रमुख अभिनेत्री देखील आहे.

तिच्या कामाचे जितके कौतुक होत आहे तितकीच ती एका प्रसिद्ध बॉलिवूड अभिनेत्याची पत्नी आहे. पुढे, आपण त्यांच्या कामाबद्दल आणि वैवाहिक जीवनाबद्दल चर्चा करुया.जेनेलिया बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील सर्वात आश्चर्यकारक आणि सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक आहे. अनेक दिवसांपासून तिने कोणतेही काम केले नाही.

तसेच पुढील कोणत्याही चित्रपटात ती दिसणार नाही. पण तिने लवकरात लवकर बॉलिवूडमध्ये पुनरागमन करावे अशी तिच्या चाहत्यांची इच्छा आहे. तिच्या सुखी वैवाहिक जीवनाबद्दल सांगायचे तर तिने २०१२ मध्ये बॉलिवूड इंडस्ट्रीतील लोकप्रिय आणि बहुचर्चित अभिनेता रितेश देशमुखसोबत लग्न केले.

लग्नानंतर तिने स्वतःला बॉलीवूडपासून दूर केले आणि तिच्या वैयक्तिक आयुष्यात व्यस्त झाली.ज्यामुळे ती आजपर्यंत कोणत्याही चित्रपटात किंवा कोणत्याही संगीत अल्बममध्ये दिसली नाही. आम्ही तुम्हाला सांगतो की जेनेलिया आणि रितेश यांना दोन मुले आहेत.

ज्यांच्यासोबत ते दररोज त्यांच्या सोशल अकाउंटवर फोटो किंवा व्हिडिओ शेअर करताना दिसतात. आणि त्यांची ही दोन्ही मुलं मस्ती करताना खूप गोंडस दिसतात. जेनेलिया ही रितेश देशमुख यांची पत्नी आहे आणि रितेश हा महाराष्ट्राचे माजी मुख्यमंत्री विलासराव देशमुख यांचा मुलगा आहे.

त्यामुळे जेनेलिया ही राजकीय घराण्याशी संबंधित आहे. पती-पत्नी दोघांचेही इतरांशी अतिशय साधे वागणे आहे, त्यामुळे लोक त्यांना खूप पसंत करतात. काही दिवसांपूर्वी जेनेलियाचा एक फोटो व्हायरल झाला होता ज्यामध्ये ती आपल्या मुलांना पायीच शाळेत सोडताना दिसत होती.

हे दृश्य पाहून तिचे चाहते खूप प्रभावित झाले आणि तिची खूप प्रशंसा केली. इंडस्ट्रीमध्ये असे खूप कमी लोक आहेत जे हा स्वभाव स्वीकारतात आणि त्यापैकी एक जेनेलिया आहे जी कुटुंब हाताळताना दिसते. तिची वागणूक आणि रितेशचे वागणे एकदम सारखे आहे, ज्यामुळे ही जोडी खूप पसंत केली जाते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *