करणं जोहरच्या शोमध्ये विद्याने केले अ’श्ली’ल वक्तव्य, म्हणाली बे’ड’वर माझ्यासोबत अशाप्रकारे सं’बं’ध बनवल्यास मला आनंद मिळू शकतो…

Entertenment

अभिनेत्री विद्या बालन बॉलिवूड चित्रपट कहानी,बेगम जान आणि मिशन मंगल यांसारख्या चित्रपटांनी प्रसिद्ध झाली. ती दररोज तिच्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक आयुष्याबद्दल चर्चेत असते.अभिनेत्री विद्या बालन ही या चित्रपटसृष्टीतील सर्वात प्रतिभावान अभिनेत्रींपैकी एक आहे.

या चित्रपटसृष्टीत त्यांनी अनेक सुपरहिट चित्रपट दिले असून आपल्या जबरदस्त अभिनयाने सर्वांची मने जिंकली आहेत. ही अभिनेत्री गेल्या अनेक वर्षांपासून या फिल्मी दुनियेशी जोडली गेली असून,तिने हिंदी चित्रपटांव्यतिरिक्त अनेक बंगाली चित्रपटांमध्येही काम केले आहे.  

आजच्या काळात ती या सिनेविश्वातील प्रसिद्ध अभिनेत्रींपैकी एक आहे. विद्या ही अशीच एक अभिनेत्री आहे जी तिच्या अभिनयासोबतच तिच्या बो-ल्ड स्टाइलसाठी आणि मनमोकळेपणाने बोलण्यासाठी प्रसिद्ध आहे. अभिनेत्री तिचे शब्द निर्भयपणे बोलते, ती खूप स्थिर आणि छान अभिनेत्री आहे.

ही अभिनेत्री तिच्या बो-ल्ड शब्दांमुळे नेहमीच चर्चेत असते. जिथे आजकाल ती पुन्हा एकदा चर्चेत येताना दिसत आहे. अभिनेत्री विद्या बालन सध्या करण जोहरच्या ‘कॉफी विथ करण’ या शोमध्ये पोहोचली आहे. यादरम्यान चित्रपट निर्माता करण जोहरने तिला तिच्या चित्रपट कारकिर्दीबद्दल तसेच त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल विचारले.  

जिथे तिने अनेक मजेदार आणि मनोरंजक गोष्टी सांगितल्या.अभिनेत्री विद्या बालनने त्यांच्या प्रश्नांना न डगमगता मस्त आणि मनोरंजक पद्धतीने उत्तरे दिली. यादरम्यान त्यांचे मजेशीर शब्द ऐकून सर्वजण हसू लागले. चित्रपट निर्माता करण जोहरने अभिनेत्री विद्या बालनला प्रश्न केला.

रात्रीच्या वेळी त्यांना बेडरूममध्ये कोणत्या प्रकारची प्रकाशयोजना आवडते, मंद किंवा चमकदार? करण जोहरच्या प्रश्नांना उत्तर देताना, अभिनेत्री म्हणाली, “मला बेडरूममध्ये खूप तेजस्वी दिवे आवडतात. यानंतर करण जोहरने तिला आणखी एक प्रश्न विचारला. तुम्हाला बेडरूममध्ये, मेणबत्ती किंवा संगीत काय जास्त आवडते?

हे ऐकून क्षणाचाही विलंब न लावता अभिनेत्री विद्या बालन म्हणाली. मला कँडल आणि संगीत दोन्ही आवडतात. करण जोहरने अभिनेत्रीला बेडशीटबद्दल प्रश्न विचारला, ज्यावर ती म्हणाली की कॉटनची बेडशीट चांगली दिसते. त्यानंतर करण जोहरने तिला आणखी एक प्रश्न विचारला. ज्याला अभिनेत्रीनेही मजेशीर उत्तर दिले.

करण जोहरने तिला एक अतिशय वैयक्तिक प्रश्न विचारला, त्याने अभिनेत्रीला विचारले, पहिल्या फेरीनंतर दुसरी साठी रेडी होण्यासाठी तुला काय करायला आवडते? चहा प्यायला, पाणी प्यायला, चॉकलेट खायला आवडते? या प्रश्नाचे उत्तर अभिनेत्रीनेही न डगमगता मनोरंजक पद्धतीने दिले.ती म्हणाली की, रिलेशनशिप केल्यानंतर तिला पाणी प्यायला आवडते?

कारण स्वतःच्या शरीराची तहान शांत करताना तिला स्वतःची तहान लागते. हे ऐकून सगळे खूप हसायला लागले. तिच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर तिने चित्रपट निर्माता सिद्धार्थ रॉय कपूरसोबत लग्न केले आहे. 2012 मध्ये 14 डिसेंबर रोजी एका खाजगी समारंभात त्यांचे लग्न झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *