‘करण ग्रोवर’ शी लग्न करण्यापूर्वी बिपाशाचे या 5 पुरुषांशी होते सं’बं’ध, लिव्ह इन मध्ये राहून सगळं करून बसली होती ‘बिपाशा’ पहा कोण आहेत..

Entertenment

बॉलिवूड अभिनेत्री बिपासा बसू लवकरच आई होणार आहे. अलीकडेच तिने तिच्या चाहत्यांना सांगितले की, ती वयाच्या ४३ व्या वर्षी पहिल्यांदा आई होणार आहे. या अभिनेत्रीने 2016 मध्ये अभिनेता करण सिंह ग्रोवरसोबत लग्न केले होते. लग्नाच्या 6 वर्षांनंतर आता त्यांच्या घरात किलकारी गुंजणार आहे. बिपाशा बसू आणि करण सिंग ग्रोवरचे खाजगी फोटो लीक झाले आहेत

बिपासा सध्या करणसोबत आनंदी वैवाहिक जीवन एन्जॉय करत आहे. मात्र, एक काळ असा होता जेव्हा त्यांचे नाव अनेक बॉलिवूड कलाकारांसोबत जोडले गेले होते. आज या लेखात आपण अशाच काही स्टार्सबद्दल जाणून घेणार आहोत ज्यांच्यासोबत बिपासाचे कथित अफेअर आहे.

1) जॉन अब्राहम – बिपाशा बसू आणि जॉन अब्राहमचे नाते कोणापासून लपलेले नाही. एक काळ असा होता की दोघेही इंडस्ट्रीतील सर्वात हॉट कपल जोडी आहेत. या जोडीला चित्रपटाच्या पडद्यावर आणि खऱ्या आयुष्यात एकत्र पाहणे चाहत्यांना खूप आवडले होते, पण नंतर अचानक दोघांच्या अफेअरच्या बातम्यांनी चाहत्यांची मनं तुटली.

२) डिनो मोरिया – बिपासा बसूनेही डिनो मोरियासोबत हॉट जोडी बनवली. दोघांची केमिस्ट्री खूप चांगली होती पण लग्नाआधी दोघेही वेगळे झाले होते, पण सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे ब्रेकअप झाल्यानंतरही आजही दोघांचे नाते चांगले आहे. बिपाशा बसूचे हे 10 बोल्ड फोटो फक्त एकांतातच पाहावेत नाहीतर तुम्हाला ते घेण्यासाठी द्यावे लागतील

3) राणा दग्गुबती – एक काळ असा होता की बिपासा बसू आणि राणा दग्गुबती यांच्या अफेअरच्या अफवा मोठ्या प्रमाणात ऐकायला मिळाल्या होत्या. खरंतर दोघांची प्रेमकहाणी 2011 मध्ये आलेल्या ‘दम मारो डम’ चित्रपटादरम्यान सुरू झाली होती. पण लवकरच दोघांचे मार्ग वेगळे झाले.

4) सैफ अली खान – सैफ अली खान आणि बिपासा बसू यांच्या अफेअरबद्दल फार कमी लोकांना माहिती असेल. रेस चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान दोघांची जवळीक वाढल्याचे बोलले जाते. मात्र, त्यांचे नाते फार काळ टिकले नाही.

5) हरमन बावेजा – बिपाशा बसू आणि हरमन बावेजा खूप दिवसांपासून रिलेशनशिपमध्ये आहेत. दोघांना अनेकदा पार्ट्यांमध्ये आणि फिल्मी इव्हेंट्समध्ये एकत्र दिसले. पण बिपासाचे हे नातेही लग्नामुळेच तुटले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *