शहनाजने सांगितले ” तिच्या आणि सलमान’ च्या नात्याबद्दलचे कटू सत्य, म्हणाली – मी त्याला कधीच विसरू शकत नाही, त्याने नेहमी माझी इच्छा पूर्ण केली आहे…

Entertenment

बॉलीवूड सुपरस्टार सलमान खानला बॉलिवूड इंडस्ट्रीचा गॉडफादर म्हटले जाते कारण तो त्याच्या चित्रपटांमध्ये नवीन कलाकारांना काम करण्याची संधी देतो, ज्यामुळे बॉलीवूड आणि त्याचे चाहते त्याला भाईजान म्हणून ओळखतात.बॉलीवूडमधील प्रत्येकजण त्याच्याकडे मोठ्या आदराने पाहतो. आणि या सर्व बॉलीवूड स्टार्सचे स्वप्न असते. 

की त्यांनी एकदा बॉलीवूडच्या दबंग खान म्हणजेच सलमान खानसोबत एक चित्रपट करावा. सलमान खान नेहमीच त्याच्या चित्रपटांमुळे चर्चेत असतो, पण सध्या सलमान खान पंजाबची कतरिना कैफ म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या शहनाज गिलमुळे खूप चर्चेत आहे. शहनाज गिलही सलमान खानच्या घरातील अनेक पार्ट्यांमध्ये त्याच्यासोबत दिसली आहे.

पण आता मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सलमान खान शहनाज गिललाही त्याच्या फार्महाऊसवर घेऊन जाणार असल्याची बातमी समोर येत आहे. पण नुकतेच शहनाज गिलने तिच्या आणि सलमान खानच्या नात्याबद्दल एक मोठं वक्तव्य केलं आहे. ज्यामुळे ही शहनाज प्रसिद्धीच्या झोतात आली आहे.

ती म्हणाली मी सलमानला कधीही विसरू शकणार नाही. कारण सिद्धार्थ शुक्ला गेल्यानंतर सलमान खानने तिला खूप समजावले होते.बॉलीवूडचा दबंग खान म्हटल्या जाणार्‍या सलमान खानला फिल्म इंडस्ट्रीचा गॉडफादर देखील म्हटले जाते.आणि तो त्याच्या आगामी ‘भाईजान’ चित्रपटात पुन्हा एकदा नव्या कलाकारांना संधी देत ​​आहे.  

पलक तिवारीसोबत तो शहनाज गिललाही लॉन्च करणार आहे.असे सांगितले जात आहे की शहनाज गिलसोबत सलमानचे बॉन्डिंग इतके छान आहे की जणू दोघांचे अनेक वर्षांपासूनचे नाते आहे.आता सलमान खानच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर, तो शेवटचा चित्रपट ‘फायनल: द फायनल ट्रुथ’मध्ये दिसला होता.

ज्यामध्ये आयुष शर्मा आणि महिमा मकवाना देखील महत्त्वपूर्ण भूमिकेत होते. सलमानचे अनेक मनोरंजक प्रकल्प लाइनमध्ये आहेत. सलमान लवकरच टायगर 3 या चित्रपटात दिसणार आहे. त्यासाठी ते खूप मेहनत घेत आहेत. याशिवाय ‘ईद कभी दिवाळी’मध्येही सलमान दिसणार आहे. चाहते त्याच्या चित्रपटांची वाट बघत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *