लिं’गा’च्या आकाराने फरक पडतो का? ” करण जोहरने करीनाला पु’रूषांच्या प्रा-य-व्हे-ट पार्टवर उघडपणे विचारला प्रश्न, करीनाच उत्तर ऐकून करण’ची सुद्धा बोलती झाली बंद…

Entertenment

बॉलीवूडचा प्रसिद्ध चित्रपट निर्माता करण जोहर केवळ धमाकेदार चित्रपटच बनवत नाही तर तो इंडस्ट्रीतील गॉसिप आणि वादांसाठीही खूप प्रसिद्ध आहे. करण हा एक सामाजिक किडा असल्याचे म्हटले जाते ज्याचे इंडस्ट्रीतील प्रत्येकाशी चांगले संबंध आहेत. केवळ चित्रपट बनवण्यातच नाही.तर होस्टिंगच्या बाबतीतही करण कुणापेक्षा कमी नाही.

त्याचा कॉफी विथ करण हा चॅट शो आहे जो टीव्ही जगतातील सर्वात वादग्रस्त टॉक शो मानला जातो. वास्तविक, या शोमध्ये जेव्हा जेव्हा एखादा स्टार येतो तेव्हा त्याच्या तोंडून अशा काही गोष्टी बाहेर पडतात ज्यामुळे इंडस्ट्रीत खळबळ उडते. कधी कुणाच्या अंगावर भाष्य करतात तर कुणी मागे फिरून इतर स्टार्सना टार्गेट करते.

आता या सगळ्या गॉसिप चाहत्यांना खूप आवडतात. यामुळेच या शोचे सर्व सीझन सुपरहिट झाले आहेत. करण जोहरच्या शोमध्ये एकापेक्षा एक दिग्गज स्टार येत असले तरी जेव्हा त्याची बेस्ट फ्रेंड करीना कपूर खान शोमध्ये येते. तेव्हा गॉसिपची पातळी आणखी वाढते. करण त्याच्या शोमध्ये अनेकदा असे प्रश्न विचारतो.

जे ऐकून स्टार्सही अवाक होतात आणि त्यांना काय उत्तर द्यावे हे समजत नाही.अशाच एका सीझनमध्ये करीना कपूर खान इम्रान खानसोबत आली होती. यादरम्यान करणने अनेक वादग्रस्त प्रश्न विचारले होते. रॅपिड फायर राउंड दरम्यान करणने करिनाला अनेक प्रश्न विचारले. पण करिनाने त्यांची उत्तरे देण्यास नकार दिला.

मात्र, करणच्या समजूतीवर तिने हा खेळ खेळण्यास होकार दिला. करण जोहरने करीना कपूरला विचारले की आकाराने फरक पडतो? यावर करीना थोडा वेळ शांत झाली. त्याचवेळी इम्रान खान म्हणाले की, मला याचे उत्तर ऐकायचे आहे. थोडा विचार केल्यानंतर करिनाने उत्तर दिले की आकार तिच्यासाठी महत्त्वाचा आहे.

एवढेच नाही तर करण जोहरने इम्रान खानला पैशासाठी कोणाशी तरी शा-रि -री-क सं-बंध ठेवू शकतो का? असा प्रश्नही विचारला होता.यावर इम्रामने गंमतीने उत्तर दिले की, जर त्याने त्यांना पुरेसे पैसे दिले तर त्यांना तसे करण्यास काहीच हरकत नाही. मात्र, करण जोहरने असे वादग्रस्त प्रश्न विचारण्याची ही पहिलीच वेळ नाही.

याआधी त्याने क्रिकेटपटू हार्दिक पांड्याशी अशाप्रकारे संवाद साधला होता, ज्याला उत्तर देताना तो म्हणाला की, जेव्हा मी एखाद्याशी शा-री-रि-क सं-बं-ध बनवतो तेव्हा मी म्हणतो की आज मी ते केले आहे. त्याच्या या उत्तरावर बराच गदारोळ झाला आणि त्याला क्रिकेट विश्वात बरीच बदनामी सहन करावी लागली.

काही दिवसांपूर्वी करण जोहरने एक नोट शेअर करत लिहिले होते की, कॉफी विथ करण आता संपत आहे आणि शोला अलविदा करताना खूप दुःख होत आहे. मात्र, काही वेळानंतर त्याने सांगितले की, हा केवळ विनोद होता आणि नवा सीझन लवकरच प्रेक्षकांच्या भेटीला येणार आहे. या शोचे 6 सीझन आले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *