जेव्हा अक्षय’ ला 13 वर्षांनी मोठ्या रेखावर प्रेम करणे पडले होते महागात, वाईट अवस्था झाली होती अक्षयची, म्हणाला – सारखी बोलवून माझ्यासोबत क’रायची…

Entertenment

बॉलिवूडचा खिलाडी म्हणजेच अक्षय कुमार पुन्हा एकदा रक्षाबंधनाच्या मुहूर्तावर आपला चित्रपट घेऊन येणार आहे. अक्षय कुमारसाठी 2022 हे वर्ष अजिबात चांगले गेले नाही पण त्यानंतरही त्याने हार मानली नाही. आणि तो पुन्हा एकदा आपला रक्षाबंधन हा चित्रपट प्रेक्षकांसमोर आणणार आहे,

ज्याची टक्कर आमिर खानच्या लाल सिंह चड्ढा या चित्रपटाशी होणार आहे.या चित्रपटात अक्षय कुमार एका भावाच्या भूमिकेत दिसणार आहे जो एकटाच पाच बहिणींचा सांभाळ करतो. एकेकाळी तो त्याच्यापेक्षा 13 वर्षांनी मोठी असलेली अभिनेत्री रेखाच्या हिच्या प्रेमात पडला होता.

आणि त्यानंतर फक्त अक्षय कुमार आणि रेखाचीच चर्चा होत होती. चला तर मग अक्षय कुमार त्याच्यापेक्षा 13 वर्षांनी मोठ्या असलेल्या रेखाच्या प्रेमात कसा पडला ते आम्ही तुम्हाला सांगतो.बॉलीवूडमध्ये खिलाडी कुमार म्हणून ओळखल्या जाणाऱ्या अक्षय कुमारने बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये अनेक अभिनेत्रींशी प्रेम केले आहे,

परंतु त्याचे सर्वात विचित्र प्रेम प्रकरण म्हणजे 90 च्या दशकात त्याच्यापेक्षा 13 वर्षांनी मोठ्या अभिनेत्रीशी प्रेम. आम्ही तुम्हाला सांगतो की रेखा ही एक अप्रतिम अभिनेत्री आहे आणि प्रत्येकाला तिच्या अभिनयाचे आणि सौंदर्याचे वेड लागले आहे.आणि याच कारणामुळे अक्षय कुमार देखील एकेकाळी रेखाचा वेडा झाला होता.

रेखाशी जवळीक साधण्याआधी अक्षय कुमार रवीना टंडनसोबत रिलेशनशिपमध्ये होता. आणि जसजशी रेखासोबत जवळीक वाढू लागली, तसतसा रवीना टंडनला हेवा वाटू लागला. अक्षय कुमार आणि रवीना टंडन मोहरा चित्रपटातून एकमेकांच्या खूप जवळ आले होते आणि असे मानले जात होते की दोघेही एकमेकांवर खूप प्रेम करू लागले होते.

परंतु 1995 मध्ये आलेल्या ‘खिलाडीयो का खिलाडी’ या चित्रपटात रवीना टंडन व्यतिरिक्त अक्षय कुमार पेक्षा 13 वर्षे मोठी रेखा सुध्दा मेन अभिनेत्री म्हणून दिसली होती. या चित्रपटादरम्यान, रेखासोबत अक्षय कुमारची जवळीक वाढू लागली, इतकेच नाही तर रेखासोबतच्या जवळीकतेमुळे तो रवीना टंडनकडे दुर्लक्ष करू लागला,

जे रवीना टंडनला अजिबात पचवता आले नाही. रेखा आणि अक्षय कुमारच्या जवळीकतेमुळे रवीना टंडनने अक्षय कुमारची साथ सोडली, या दोघांच्या जवळीकीचा अक्षय कुमारच्या करिअरवर वाईट परिणाम झाला आणि त्याचे लागोपाठचे सिनेमे फ्लॉप होऊ लागले, त्यानंतर काही दिवसांनी अक्षय कुमार रेखापासून दूर गेला. माहिती देताना अक्षय बोलला कि रेखा रात्री अपरात्री मला बोलवायची. मी नाही बोललो कि तिला वाईट वाटायचं.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *