जेव्हा ‘करण जोहर’ ने विजय देवरकोंडाला विचारले शेवटचे से-क्स कधी केले होते, विजय सोडून अनन्याच बोलली – आज सकाळीच मा’झ्यासोबत..

Entertenment

कॉफी विथ करणचे चाहते आगामी भागांची आतुरतेने वाट पाहत आहेत. या एपिसोडमध्ये अनन्यासोबत आलेला दाक्षिणात्य अभिनेता विजय देवरकोंडा याची मस्त स्टाईल पाहायला मिळणार आहे. कॉफी विथ करण सीझन 7 च्या चौथ्या पर्वात, विजय देवरकोंडा याने गर्दी लुटली. करण जोहरच्या प्रश्नांना त्याने अतिशय मसालेदार उत्तरे दिली.

जी ऐकून त्याच्यासोबत आलेल्या अनन्या पांडेलाही धक्का बसला. दाक्षिणात्य अभिनेता त्याच्या साध्या प्रतिमेसाठी ओळखला जातो, तर विजय देवरकोंडाने आपल्या आवेगपूर्णतेने सर्वांना आश्चर्यचकित केले. विजय लैं’गिक जीवनावर खुलेपणाने बोलत असताना, अनन्या आणि आदित्य रॉय कपूर यांच्यातील अफेअरनेही गप्पांना खतपाणी घातले.

करण जोहर विजयला चिडवतो : अनन्या पांडे आणि विजय देवरकोंडा लीगर या चित्रपटात एकत्र येणार आहेत. कॉफी विथ करणच्या ताज्या एपिसोडमध्ये दोघे एकत्र दिसले आणि खूप मजा केली. यादरम्यान करण जोहरने विजयला चीजच्या नावाने चिडवण्याचा प्रयत्न केला. वास्तविक, सारा अली खान आणि जान्हवी कपूरच्या एपिसोडमध्ये दोघांनीही विजयला एक गोष्ट म्हटले होते आणि म्हटले होते की दोघांनाही विजय आवडतो.

करणने विचारले की त्याने से-क्स कधी केला : करण विजयला विचारतो की तू शेवटचा से-क्स कधी केला होतास. यावर अनन्या पांडे म्हणाली, मी अंदाज लावू शकतो का? मग आज सकाळी म्हणाले. करणने विजयला विचारले की, तू कधी सार्वजनिक ठिकाणी असे केले आहेस का? यानंतर करण ‘लू’ (शौ’चा’लय) म्हणतो. विजयच्या बाजूने उत्तर येते.

अनन्याला याचा धक्का बसला. यावर करणने विचारले की, मी कारमध्ये कधीच काही केले नाही, अस्वस्थ वाटले नाही. गंमत म्हणजे प्रोमो एडिट केला आहे त्यामुळे विजयने कारमध्ये काय केले हे लोकांना समजत नाही. काही लोक अंदाज लावत आहेत, हे से-क्स वर एक उत्तर होते आणि काही लोक याला मस्ती समजत आहेत.

करणने विजयला विचारले की त्याने कधी थ्रीसम (तीन लोकांमध्ये से-क्स) केले आहे का? यावर विजय काही बोलला नाही पण जेव्हा करणने विचारले की त्याला हे करायला आवडेल का, तेव्हा विजयचे उत्तर आले की, त्याला काही अडचण नाही. प्रोमो पाहून लोक एपिसोडची आतुरतेने वाट पाहत आहेत, खरा शो आल्यावरच कळेल की विजयच्या प्रश्नांची उत्तरे एडिटिंगमुळे असे वाटली की त्याने हे सर्व सांगितले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *