करण’च्या शोमध्ये घसरली ‘सारा अली खान’ची जीभ, बोलली ‘हो मी माझ्या एक्ससोबत खूप वेळा शा-रि-री-क सं-बं-ध बनवले..खूप म’ज्जा घेतली

Entertenment

करण जोहरचा लोकप्रिय चॅट शो ‘कॉफी विथ करण’चा सातवा सीझन सुरू झाला आहे. सीझनच्या दुसऱ्या एपिसोडमध्ये सैफ अली खानची मुलगी अभिनेत्री सारा अली खान अभिनेत्री जान्हवी कपूरसोबत आली होती. खरंतर या दोन्ही अभिनेत्री चांगल्या मैत्रिणी मानल्या जातात आणि दोघींमध्ये जबरदस्त बाँडिंग आहे.

अनेकदा दोघीही एकत्र फिरताना दिसत आहेत. कॉफी विथ रीझनवर नेहमीप्रमाणे करणने त्याच्या पाहुण्यांना अनेक वैयक्तिक प्रश्न विचारले. ज्याच्या प्रत्युत्तरात सारा अली खान आणि जान्हवी कपूर यांनी अतिशय अस्पष्ट उत्तरे दिली. प्रश्नोत्तराच्या फेरीत करण जोहरने सारा अली खानला विचारले,

‘तू तुझ्या एक्स बॉयफ्रेंडसोबत शा-री-रि-क सं-बं-धात होती की नाही?’ या प्रश्नाला उत्तर देताना साराने खूप मजेशीर उत्तर दिले. अभिनेत्री म्हणाली, “कदाचित हो, उत्तर नाही आहे, कदाचित तुम्हाला उत्तर माहित असेल, मी रात्रभर नाते बनवले असेल किंवा, मी अजिबात नाते बनवले नसेल.

हे ऐकून करण आणि जान्हवी दोघेही हसू लागले.आम्ही तुम्हाला सांगतो की सैफ अली खानची लाडकी नुकतीच लंडनहून सुट्टी एन्जॉय करून परतली आहे. ज्याचा फोटोही तिने तिच्या अधिकृत सोशल मीडिया अकाउंटवर शेअर केला आहे. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, सारा अली खानने अभिनेता कार्तिक आर्यनला डेट केले आहे,

परंतु दोघांनीही अद्याप त्यांचे नाते सार्वजनिक केलेले नाही. लव्ह आज कल २ या चित्रपटादरम्यान त्यांची नशीबाची कहाणी सुरू झाली होती. मात्र, त्यांचा चित्रपट फ्लॉप ठरला.पण ते दोघे आजही सोबत आहेत.त्यांच्या जोडीला प्रेक्षकांनी चांगला प्रतिसाद दिला आहे.आणि चाहत्यांना त्यांना पुन्हा सोबत बघायची इच्छा आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *