जेव्हा अमिताभ बच्चन समोर छोटा ब्ला’उज घालून ‘ऐश्वर्या’ ने केली होती एंट्री, ‘रागाच्या भरात अमिताभ ने उचलले होते असे पाऊल..

Entertenment

वयाची अर्धशतक गाठणारी बच्चन कुटुंबातील सून ऐश्वर्या राय बच्चनला पाहून तिच्या वयाचा अंदाज बांधणे अशक्य आहे. कारण या 48 वर्षीय तरुणीमध्ये अजूनही ग्लॅमरची कमतरता नाही. वयाच्या या टप्प्यावरही ऐश्वर्या राय बच्चन केवळ अप्रतिम सुंदर दिसत नाही, तर बॉलिवूडपासून दूर राहिल्यानंतर तिच्या स्टाईल वर त्याचा अजिबात परिणाम झालेला नाही.

हे देखील एक कारण आहे की इतक्या तरुण अभिनेत्री असूनही ऐश्वर्याची गणना नेहमीच फॅशन फॉरवर्ड अभिनेत्रींमध्ये केली जाते. मात्र, तसे असले तरी ऐश्वर्याची वैयक्तिक शैली नेहमीच खूप प्रगत राहिली आहे. आपण तिला बहुतेक वेळा सुयोग्य कपड्यांमध्येच पाहिले आहे. ऐश्वर्याला सुंदर दिसण्यासाठी जास्त फ्रिल्स आवडत नाहीत.

तिची निवड भारतीय शैलीतील कपड्यांच्या बाबतीतही तशीच आहे.होय, ही वेगळी गोष्ट आहे की जेव्हा ती एखाद्या कार्यक्रमाला जाते तेव्हा ती भारतीय पोशाखांची गुणवत्ता कंटाळवाणा मानणाऱ्यांनाही पारंपारिक पोशाख घालण्यास भाग पाडते. आम्ही हे उगाच म्हणत नाही, पण या अभिनेत्रीचा हाच लूक आम्हाला पाहायला मिळाला,

जेव्हा ती सासरच्या मंडळींसोबत एका कार्यक्रमात सहभागी झाली होती.ज्यात तिने सारी नेसली होती आणि ती खूप ग्लॅमरस् दिसत होती. वास्तविक, हा संपूर्ण किस्सा 2010 सालचा आहे, जेव्हा ऐश्वर्या राय बच्चन तिचे सासरे अमिताभ बच्चन यांच्यासोबत बिग स्टार एंटरटेनमेंट अवॉर्ड्समध्ये सहभागी होण्यासाठी पोहोचली होती.

यादरम्यान ऐश्वर्याने खूप वेगळा लूक कॅरी केला होता, जो बो-ल्ड आणि रिव्हिलिंग तसेच खूप ट्रेंडी होता. या कार्यक्रमासाठी, ऐश्वर्याने भारतीय प्रसिद्ध फॅशन डिझायनर मनीष मल्होत्रा ​​यांच्या कलेक्शनमधून एक क्लासिक साडी निवडली, ज्याचे रंग-संयोजन तिच्या त्वचेच्या प्रकाराला जबरदस्त पूरक ठरले.

ऐश्वर्या राय बच्चनने शाही निळ्या रंगाची साडी परिधान केली होती, जी पूर्णपणे नेट-सॅटिन सिल्क आणि मखमली सारख्या मिश्रित कपड्यांमध्ये बनलेली होती. साडीची हेमलाईन जांभळ्या रंगात मखमली तपशीलांसह सुशोभित केली गेली होती, ज्याची मूळ पार्श्वभूमी साधी होती.

पोशाखात कोणतीही भरतकाम नसले तरी, तिच्या पल्लूवर मखमलीपासून फुलांचा आकृतिबंध तयार करण्यात आला होता. साडीच्या बॉर्डरवर एक पातळ मण्यांची पट्टी देखील दिसून येते, जी तिला आधुनिक वळण देखील देत होती. साडी दिसायला अगदी साधी असली, तरी पल्लूमुळे त्यातील प्रत्येक तपशील झूम करून लोकांनी पाहिला.

ऐश्वर्याने अतिशय से-क्सी दिसणाऱ्या या साडीसोबत मॅचिंग चोली घातली, जी मखमली बनवली होती.साडीप्रमाणे ब्लाउजवर एम्ब्रॉयडरी नव्हती, पण बो-ल्ड कट्सने त्यात ग्लॅमर जोडले गेले. चोलीला लो-कट नेकलाइन होती, ज्याचे स्लीव्हज नूडलच्या पट्ट्यामध्ये ठेवलेले होते.ब्लाउजचा पॅटर्न शॉर्ट स्टाइल टॉपमध्ये असला तरीही तो तिरकस दिसत नव्हता.

खरं तर, ऐश्वर्याने तिचा लूक अशा प्रकारे स्टाइल केला होता की ते तिला पूर्ण कव्हरेज देत होते. भलेही तिची पल्लू नेटवरून आली होती, पण त्यानंतर ती आपली त्वचा दाखवण्यापासून वाचवत होती. ऐश्वर्याने तिच्या आउटफिटचा अतिरेक केला नाही. ऐश्वर्याच्या कानात फक्त डायमंड स्टड होते. या दरम्यान, अभिनेत्रीने तिच्या मेकअपला एक ग्लोइंग टचअप दिला,

ज्यासाठी तिने चमकदार चेहऱ्यानुसार तिचे गाल आणि डोळे हायलाइट केले. तिने आपले केस सॉम्य कर्लमध्ये स्टाईल केले, जे तिने तिच्या खांद्याच्या एका बाजूला ठेवले. तसे, आम्ही तुम्हाला सांगतो की ऐश्वर्याला तिच्या लुकमध्ये जास्त चमक आवडत नाही. तिला साध्या टच मध्येही सुंदर दिसायला आवडते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *