‘सनी लियोनी’ ने केल मोठ वक्तव्य, म्हणाली मला बॉलिवूड च्या एकही अभिनेत्या’सोबत करायला आवडत नाही से’क्स सिन..

Entertenment

कालांतराने बॉलीवूड चित्रपटांमधील हिरोईनचा दर्जा वाढू लागला आहे. आजकाल प्रत्येक नायिका तिच्या पात्रावर प्रयोग करत असते. वेगवेगळ्या कथा असलेल्या चित्रपटांमध्येही बो-ल्ड सीन्सचे प्रमाण वाढले आहे. आजकाल असा एकही चित्रपट दिसत नाही ज्यात बो-ल्ड आणि इं-टि-मे-ट सीन नाहीत. हिरोइन्सही ते सीन अगदी सहज करताना दिसतात.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की आजही अशा अनेक अभिनेत्री आहेत ज्यांना बो-ल्ड सीन करत नाहीत. त्यामुळे चित्रपटात बो-ल्ड सीन करण्यासाठी त्याच्या बॉडी डबचा वापर करण्यात आला आहे. चला जाणून घेऊया अशा कोणत्या अभिनेत्री आहेत ज्यांनी आपल्या बो-ल्ड सीन्ससाठी प्रेक्षकांना फसवून बॉडी डबचा वापर केला आहे.

सनी लिओनी – सनी लिओनीने अनेक बॉलिवूड चित्रपटांमध्ये काम केले आहे. सनी लिओन तिच्या बो-ल्ड स्टाइलसाठी ओळखली जाते. पण तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की ती चित्रपटांमध्ये इं-टि-मे-ट सीन करण्यास टाळाटाळ करते. याच कारणामुळे तिच्या ‘एक पहेली लीला’ या चित्रपटात तिच्या बॉडी डबचा वापर बो-ल्ड आणि इं-टी-मे-ट सीनसाठी करण्यात आला होता.

मल्लिका शेरावत – मल्लिका शेरावतने खऱ्या अर्थाने चित्रपटांमध्ये बो-ल्ड सीन्सची सुरुवात केली आहे. तिच्याआधी कोणत्याही अभिनेत्रीने तिच्या चित्रपटात इतके इं-टि-मे-ट आणि बो-ल्ड सीन केलेले नाहीत. ‘मर्डर’ या चित्रपटात मल्लिका शेरावत अनेक बो-ल्ड सीन्स करताना दिसली होती. तुम्हाला सांगतो की नंतर असे दिसून आले की चित्रपटातील मातीच्या आत शूट केलेले सीन मल्लिकाने नाही तर तिच्या बॉडी डबलने केले आहेत.

सीमा बिस्वास – सीमा बिस्वास यांनी फुलन देवी यांच्यावर बनलेल्या बॅंडिट क्वीन या चित्रपटात काम केले होते. या चित्रपटात अनेक बो-ल्ड आणि इं-टि-मे-ट सीन्स होते. त्यामुळे हा चित्रपट नंतर वादात सापडला होता. या चित्रपटात सीमा बिस्वास फुलन देवीच्या भूमिकेत दिसली होती. या चित्रपटानंतर तिच्या अभिनयाचा सर्वांनीच स्वीकार केला. चित्रपटाच्या एका सीनमध्ये सीमा बिस्वास न-ग्न अवस्थेत दिसली होती. तो सीन सीमा बिस्वासने नाही तर तिच्या बॉडी डबलने केला होता.

मनीषा कोईराला – मनीषा कोईराला ही तिच्या काळातील सर्वात यशस्वी अभिनेत्रींपैकी एक आहे. मनीषा सौंदर्यासोबत प्रतिभेचे उदाहरण आहे. मनीषाने 2002 मध्ये ‘एक छोटी सी लव्ह स्टोरी’ या चित्रपटात काम केले होते. या चित्रपटात तिचे अनेक बो-ल्ड सीन्स होते. बो-ल्ड सीन करण्यासाठी मनीषाच्या बॉडी डबचा वापर केल्याचे बोलले जात आहे.

प्रियांका चोप्रा – प्रियांका चोप्राने केवळ बॉलिवूडच नाही तर हॉलिवूडमध्येही आपला ठसा उमटवला आहे. चित्रपटांमध्ये आव्हानात्मक भूमिका साकारण्यापासून प्रियंका कधीही मागे हटली नाही. तिने नेहमीच आपल्या भूमिकेत खूप प्रयोग केले आहेत. पण ‘सात खून माफ’ या चित्रपटात तिने केलेला टॉ-प-ले-स सीन तिने नाही तर तिच्या बॉडी डबने केला होता हे फार कमी लोकांना माहीत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *