लग्न न करताच आई बनली ‘एकता कपूर’, आता तिने वडिल जितेंद्र’लाच ठरवले यासाठी जबाबदार..

Bollywood

एकता कपूर हे इंडस्ट्रीतील एक प्रसिद्ध नाव आहे.एकता कपूरने टेलिव्हिजनच्या जगातील सर्वोत्तम मालिका प्रसारित केल्या आहेत आणि अनेक चित्रपटही केले आहेत. एकता कपूर नेहमीच चर्चेत असते आणि आज ती तिच्या मेहनतीमुळे आणि एक यशस्वी निर्माती असल्यामुळे विलासी आयुष्य जगत आहे.

एकता कपूर एक यशस्वी निर्माती म्हणून ओळखली जाते.एकता कपूरने आपल्या मेहनतीने आणि कौशल्याने टीव्ही इंडस्ट्रीत आपला ठसा उमटवला. एकता कपूरच्या करिअरमध्ये तिने 130 हून अधिक टीव्ही सीरियल्सची निर्मिती केली आहे. एकता कपूरच्या मालिका सुपर डुपर हिट ठरल्या आहेत.

एकता कपूरच्या शोजच्या माध्यमातून कलाकारांनी इंडस्ट्रीत आपला ठसा उमटवला आहे आणि ते यशस्वी स्टार बनले आहेत.तुमच्या माहितीसाठी सांगतो की, एकता कपूरने वयाच्या अवघ्या १५ व्या वर्षी निर्माती म्हणून तिच्या करिअरची सुरुवात केली होती.त्यानंतर एकता कपूरने टेलिव्हिजन उद्योगात पाऊल टाकले.

तिने बॅक टू बॅक सुपरहिट टीव्ही मालिका तयार केल्या आणि टीव्ही स्क्रीनवर आपली चमक दाखवली. एकता कपूरच्या मालिका कसौटी जिंदगी की, कहीं तो होगा, कसम से, पवित्र रिश्ता, बडे अच्छे लगते हैं, ये है मोहब्बतें, जोधा अकबर, नागिन, कुमकुम भाग्य आणि कुंडली भाग्य या सुपरहिट मालिकांच्या नावाने एक विशेष ओळख निर्माण केली आहे.

एकता कपूर ही ज्येष्ठ अभिनेते जितेंद्र यांची मुलगी आहे आणि एकता कपूरला चित्रपट पार्श्वभूमीचा मोठा इतिहास आहे. त्यांचे वडील चित्रपट जगतातील प्रसिद्ध अभिनेते आहेत. जितेंद्र यांची गणना सुपरस्टारच्या श्रेणीत केली जाते. एकता कपूरला सुरुवातीपासूनच फिल्मी दुनियेत करिअर करायचे होते.

ज्यासाठी ती खूप मेहनत आणि समर्पणाने एक यशस्वी निर्माता बनली आहे.आता निर्माती एकता कपूर ऑल्ट बालाजी या डिजिटल अॅपवर वेब सीरिज बनवण्याचे काम करत आहे. तिने 2001 मध्ये बॉलिवूडमध्ये करिअरला सुरुवात केली.चित्रपट निर्मितीमध्ये उन्होंने झुठ नहीं बोला, कुछ तो है, आणि कृष्णा कॉटेज सारख्या चित्रपटांची निर्मिती केली.

एकता कपूरच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलायचे झाले तर एकता कपूर 46 वर्षांची झाली आहे. आणि 30 वर्षांच्या कारकिर्दीत, त्याने अद्याप लग्न केले नाही.एकता कपूरला तिच्या मुलाखतीत लग्न न करण्याचे कारण विचारण्यात आले होते. त्यांनी ते उघड केले नाही. आणि प्रतिसादात एकता कपूर म्हणते की लग्नामुळे संयम कमी होतो.

आणि माझ्यात आधीच संयमाची कमतरता आहे.म्हणूनच मी अजून लग्न केलेले नाही. एकता कपूरने मुलाखतीदरम्यान सांगितले की, जेव्हा मी 17 वर्षांची होते तेव्हा माझे वडील जितेंद्र यांनी मला सांगितले की एकतर लग्न कर किंवा नोकरी कर, त्यांनी मला सांगितले की मी तुला पॉकेटमनीशिवाय काहीही देणार नाही.

एकता कपूरला सुरुवातीपासूनच लग्न करायचे नव्हते. ती अजूनही अविवाहित आहे पण एकता कपूर 27 जानेवारी 2019 रोजी सरोगसीच्या मदतीने एका मुलाची आई झाली. एकताने तिच्या मुलाचे नाव रवी कपूर ठेवले आहे. आज एकता कपूर आपला मुलगा आणि कुटुंबासोबत खूप आनंदी जीवन जगत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *