‘विनोद खन्ना’सोबत एक रात्र झो’प’ण्या’साठी माधुरीने घेतले होते करोडो रुपये, लोकांना कळल्यावर कोणाला तोंड दाखवायच्या लायक राहिली नव्हती माधुरी..

Bollywood Entertenment

माधुरी दीक्षित जीचे अभिनय विश्वात एक मोठे नाव आहे, ज्यामुळे ती केवळ भारतातच नाही तर संपूर्ण जगात ओळखली जाते. माधुरी दीक्षित जी यांच्याकडे आजच्या काळात कशाचीही कमतरता नाही, त्या विलासी आणि आनंदी आयुष्य जगत आहेत.ज्यामुळे त्यांना केवळ भारतातच नव्हे तर संपूर्ण जगात खूप आदर आणि सन्मान दिला जातो.

माधुरी दीक्षित जी यांनी त्यांच्या आतापर्यंतच्या कारकिर्दीत एकामागून एक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत आणि ती संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत ओळखली जाते. माधुरी दीक्षित कडे आजच्या काळात कशाचीही कमतरता नाही, ज्यामुळे ती आपले जीवन अतिशय विलासी आणि सुखमय पद्धतीने जगते. नुकताच माधुरी दीक्षित बद्दल एक मोठा खुलासा झाला आहे.

तो म्हणजे माधुरी दीक्षितने बॉलीवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते विनोद खन्ना सोबत लग्न केले होते. त्यासाठी करोडो रुपये घेतले होते आणि नंतर माधुरीसोबत असे काही घडले, ज्यामुळे तिला तासनतास रडायची वेळ आली. पुढे, लेखात माधुरी दीक्षितबद्दल आलेल्या या बातमीबद्दल तपशीलवार माहिती दिली आहे. विनोद खन्ना हे अभिनय विश्वातील एक मोठे नाव आहे.

ज्यामुळे ते केवळ भारतातच नाही तर संपूर्ण चित्रपटसृष्टीत ओळखले जातात. माधुरी दीक्षित यांच्याकडे आजच्या काळात इतका पैसा आहे की त्या आपल्या आयुष्यात काहीही साध्य करू शकतात. माधुरी दीक्षित जी सध्या मीडियातील तिच्या किस्स्यामुळे चर्चेत आहे. त्यामुळे सध्या मीडियामध्ये तिची सर्वत्र चर्चा होत आहे.

माधुरी दीक्षितबाबत एक सत्य समोर आले आहे की, विनोद खन्नासोबत रोमँटिक होण्यासाठी आणि त्याच्यासोबत रात्र घालवण्यासाठी तिने त्याच्याकडून करोडो रुपये घेतले होते, त्यामुळे सध्या मीडियामध्ये तिची सर्वत्र चर्चा होत आहे. होय, हे अगदी खरे आहे कारण माधुरी दीक्षितने एका चित्रपटात विनोद खन्नासोबत खूप वेगळे सीन केले होते.

ज्यासाठी तिने खूप पैसे घेतले होते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की माधुरी दीक्षितजींना या पैशाचा खूप लोभ आला कारण विनोद खान यांनी माधुरीसोबत रोमँटिक सीन करताना त्यांचा संयम पूर्णपणे गमावला होता. आणि माधुरीसोबत असे काही केले होते की त्यांना तासनतास अश्रू अनावर झाले होते.त्यांना तोंड दाखवायला जागा उरली नव्हती.

माधुरीला विनोद खन्नासोबत रोमँटिक होण्याचा फटका कसा सहन करावा लागला हे तिने पुढे सांगितले.बॉलिवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते विनोद खन्ना सध्या सोशल मीडियावर चर्चेचा विषय आहेत, कारण अलीकडेच विनोद खन्ना यांचा एक जुना किस्सा समोर आला आहे, ज्यामध्ये विनोद खन्ना आणि माधुरी दिक्षित यांच्यात प्रेमसंबंध असल्याचे सांगितले जात आहे.

सीन करताना त्याचा तोल गेला आणि त्याचे अनेक हॉ-ट फोटो काढले गेले, त्यानंतर माधुरी दीक्षितनेही तासनतास अश्रू ढाळले. माधुरी दीक्षितसोबत असे कृत्य केल्यानंतर दिग्दर्शकाने विनोद खन्ना यांना माफी मागण्यासही सांगितले होते. माधुरी दीक्षितला कोणाशीही डोळे मिळवायला लाज वाटत असल्याचं बोललं जात होतं.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *