बॉलिवूड च्या या 5 टॉप अभिनेत्र्या ज्या वयस्कर होऊनसुद्धा दिसतात खूपच बोल्ड, काहींना तर आहे 1-2 मुलं..

Bollywood

फिल्म इंडस्ट्री हे खूप रंगीत जग आहे. सगळीकडे ग्लॅमरचा रंग चढलेला आहे. येथील सौंदर्यवतींची चर्चा अनोखी आहे. वयाच्या 50 व्या वर्षीही या सुंदरी खूप ग्लॅमरस दिसतात. आम्ही तुम्हाला सांगतो की बॉलीवूडचे जग चकचकीत आणि ग्लॅमरने भरलेले आहे.विशेषत: जेव्हा अभिनेत्रींचा विचार केला जातो.

तेव्हा इंडस्ट्रीत स्वतःला टिकवून ठेवण्याची क्षमता असण्यासोबतच तंदुरुस्त आणि सुंदर दिसणे आवश्यक आहे. यामुळेच अभिनेते आणि अभिनेत्री त्यांच्या फिटनेसवर खूप मेहनत घेतात. बॉलिवूडपासून टीव्ही जगतात अशा अनेक अभिनेत्री आहेत.ज्यांचे वय 35 च्या आसपास आहे किंवा हे वय ओलांडले आहे,

परंतु त्यांच्याकडे सौंदर्य आणि अप्रतिम फिटनेस आहे. चित्रपटांमध्ये मुख्य भूमिका असोत किंवा बॉलीवूड इंडस्ट्रीतील पार्ट्या, ते त्यांच्या लूकने प्रेक्षकांची मने लुटतात आणि सौंदर्याच्या बाबतीत तरुण अभिनेत्रींनाही मात देतात. इंटरनेटवरही या अभिनेत्री आपल्या हॉ-ट फोटोंद्वारे आपली झलक दाखवत असतात.

दीपिका पदुकोण: बॉलिवूडची हॉ-ट अभिनेत्री दीपिका पदुकोण ही फिल्म इंडस्ट्रीतील सर्वोत्कृष्ट अभिनेत्री आहे. तिच्या सौंदर्याचे अनेक चर्चे आहेत. या अभिनेत्रीने आपल्या स्टाईलने सर्वांना वेड लावले आहे. दीपिका पदुकोणचा प्रत्येक फोटो आणि व्हिडिओ इंटरनेटवर खूप पसंत केला जातो. आता अभिनेत्री कान फिल्म फेस्टिव्हल 2022 मध्ये रेड कार्पेटवरही दिसली.

कंगना राणौत: कंगना राणौतच्या सौंदर्याचे कौतुक करावे तितके कमी आहे. या अभिनेत्रीने आपल्या अभिनयाने संपूर्ण जगाला वेड लावले आहे. कंगना राणौतच्या कृती अनेकदा सोशल मीडियावर व्हायरल होत असतात. ती खूप बिनधास्त सर्व कृती करत असते.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की 36 वर्षीय कंगना राणौत ही अशीच एक अभिनेत्री आहे जिच्याकडे स्वतःच्या बळावर चित्रपट हिट करण्याची ताकद आहे. अभिनेत्री कंगना रणौत केवळ तिच्या उत्साहीपणासाठीच नाही तर तिच्या फिटनेस आणि बो-ल्ड स्टाइलसाठीही ओळखली जाते, लोक तिला खूप पसंत करतात.

श्वेता तिवारी: टीव्ही अभिनेत्री श्वेता तिवारी इंटरनेटवर खूप सक्रिय आहे. ती तिच्या फोटोंद्वारे इंटरनेटचे तापमान वाढवत असल्याचे दिसते. अनेकदा त्यांचे फोटो आणि व्हिडिओ व्हायरल होतात. त्यांच्या प्रत्येक पोस्टवर लोक कौतुकाचे पूल बांधताना दिसत आहेत. श्वेताची मुलगी पलक तिवारीही आज हुबेहुब तिच्या आईसारखी दिसते.

वय 41 वर्ष तसेच 2 मुलांची आई असूनही श्वेता आपल्या सौंदर्य आणि फिटनेसने तरुण अभिनेत्रींनाही तिच्या सौंदर्याने अपयशी ठरवते. आता तिने तिचे नवीन फोटो शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये पुन्हा एकदा तिची बो-ल्ड स्टाइल दिसून आली आहे. अगदी एका युजरने कमेंट करत लिहिले की, तिसर्‍या पिक्चरमध्ये तू काइली जेनरसारखी दिसत आहेस.

मलायका अरोरा: बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा आज चित्रपटसृष्टीतील सर्वोत्तम अभिनेत्रींपैकी एक आहे. वयाच्या 48व्या टप्प्यात पाऊल ठेवणाऱ्या मलायकाची ग्लॅमरस आणि बो-ल्ड स्टाइल आजही लोकांना आश्चर्यचकित करते. त्यांचा मुलगा वीस वर्षांचा आहे, पण आजही ती तरुण आणि तंदुरुस्त आहे. अभिनेत्री तिच्या फिटनेससाठी खूप घाम गाळते. ती इंटरनेटवर तिचे व्हिडिओही शेअर करत असते.

शिल्पा शेट्टी: शिल्पा शेट्टीच्या सौंदर्याची चर्चा संपूर्ण बॉलिवूडमध्ये आहे. अभिनेत्री शिल्पा शेट्टी देखील फिटनेस फ्रिक आहे. ती चित्रपटांमध्ये दिसणार नाही, पण ती रिअॅलिटी शोज जज करताना दिसते. सध्या शिल्पा ओटीटीमध्ये पदार्पण करणार आहे. 46 वर्षीय अभिनेत्री फिटनेस आणि सौंदर्याच्या बाबतीत आजही तरुण अभिनेत्रींना मागे टाकते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *