जान्हवीला तिच्या एक्स बॉयफ्रेंडसोबत रा’त्र घा’लवायची आहे का ? ‘कॉफी विथ करणं’ मध्ये विचारलेल्या या प्रश्नाच जान्हवी ने दिले हे उत्तर…

Latest update

मित्रांनो, सर्वांना माहित आहे की, करण जोहरचा सर्वात लोकप्रिय शो कॉफी विथ करणचा 7 वा सीझन सुरू झाला आहे. सारा अली आणि जान्हवी कपूर या शोच्या दुसऱ्या एपिसोडच्या पाहुण्या होत्या. शो दरम्यान जान्हवीने करणच्या प्रश्नांना अशी उत्तरे दिली की करणलाही लाज वाटली. या शोमध्ये काय घडले याबद्दल संपूर्ण माहितीसाठी, लेख शेवटपर्यंत नक्की वाचा.

करणने सारा अली खानला तिच्या एक्स बॉयफ्रेंडसोबत से’क्स’बद्दल विचारले, ज्याला साराने टाळाटाळ करत उत्तर दिले. ती म्हणाली, बरोबर उत्तर नाही, बरोबर उत्तर कदाचित आहे. तर जान्हवी कपूर म्हणाली की तिला मागे वळून बघायला आवडणार नाही. यावेळी सारा अली खानने कार्तिक आर्यनला डेट करण्याबाबत सांगितले. तिने दक्षिण भारतीय चित्रपट अभिनेता विजय देवरकोंडा याला डेट करण्याची इच्छाही व्यक्त केली.

उल्लेखनीय आहे की विजय देवरकोंडा हे तेलुगू चित्रपटांचे स्टार आहेत. साराने सांगितले की तिला तिचा भावी पती म्हणून रणवीर सिंगची निवड करायची आहे. तिचे लग्न झाले आहे असे म्हणायला हरकत नाही, असे अभिनेत्रीचे म्हणणे आहे. ही काही मोठी गोष्ट नाही.

जेव्हा सारा मृत्यूच्या जवळ पोहोचली होती : सारा अली खान आणि जान्हवी कपूर यांनी करण जोहरच्या शोमधील संभाषणादरम्यान केदारनाथ ट्रिपचा एक किस्साही शेअर केला. जान्हवी कपूरने केदारनाथच्या प्रवासादरम्यान ती मृत्यूच्या अगदी जवळ असल्याचे उघड केले. त्यांनी सांगितले की, रस्ता अडवला होता.

त्यामुळे त्यांनी भैरवनाथाच्या मार्गाने जाण्याचा निर्णय घेतला. तिथला रस्ता एवढा खराब आहे की एका क्षणी आम्ही जवळजवळ मृत्यूच्या जवळ आलो याची आम्हाला कल्पना नव्हती. जान्हवीने खुलासा केला की पैसे वाचवण्याच्या प्रयत्नात सारा अली खानने एक स्वस्त हॉटेल बुक केले, ज्यामुळे तिची प्रकृती बिघडली.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *