‘अर्जुन रामपाल’ ने स्वतःच्या मुलीच्या वयाच्या मुलीला केले प्रे’ग्नें’ट, अवघ्या 15 वर्ष वयाच्या या मुलीला फ’स’वून तिच्यासोबत केले..

Entertenment

अर्जुन रामपाल हा एकेकाळी बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील खूप लोकप्रिय कलाकार होता आणि अल्पावधीतच त्याने आपल्या अभिनयाने फिल्म इंडस्ट्रीत चांगली छाप पाडली होती. अर्जुन रामपाल हा ९० च्या दशकातील सर्वात प्रिय नायकांपैकी एक होता आणि असे मानले जाते की त्याची लोकप्रियता सलमान खानपेक्षा जास्त होती.

अर्जुन रामपाल हा बॉलीवूडच्या अशा स्टार्सपैकी एक आहे जो चित्रपटांव्यतिरिक्त त्याच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत असतो. आजकाल अर्जुन रामपाल चित्रपटांमध्ये दिसत नसला तरी तो सध्या एका परदेशी मॉडेलला डेट करत आहे, पण आपण तुम्हाला सांगूया की अर्जुन रामपाल आधीच विवाहित आहे आणि त्याने आपल्या पत्नीपासून घ-टस्फो-ट घेतला आहे. अर्जुन रामपालने आपल्या पत्नीपासून घ-टस्फो-ट का घेतला?

एक्स्ट्रा अफेअरसाठी पत्नीपासून घटस्फो-ट घेतला होता : अर्जुन रामपाल अशा बॉलिवूड स्टार्सपैकी एक आहे ज्यांनी चित्रपटांमध्ये दिसण्यापूर्वी लग्न केले होते. 1998 मध्ये, त्याने भारतीय मॉडेल मेहर जेसियाशी लग्न केले आणि दोघांचे लग्न सुरुवातीचे काही दिवस खूपच प्रेक्षणीय होते. अर्जुन रामपाल आणि मेहर जेसिया यांना दोन मुली होत्या, ज्यांचे नाव अर्जुनने माहिका आणि मायरा ठेवले होते.

मात्र, लग्नाच्या सुमारे 20 वर्षांनंतर अर्जुन रामपाल आणि मेहर जेसिया यांच्यातील वाद वाढतच गेला आणि त्याचा परिणाम असा झाला की 2019 मध्ये लग्नाच्या 20 वर्षांनंतर दोघेही वेगळे झाले, असे म्हटले जाते की ही तारीख एक विदेशी मॉडेल. यामुळे अर्जुनने आपल्या पत्नीला घ-टस्फो-ट दिला, आता आपण सांगूया की अर्जुन त्याच्या एका परदेशी मैत्रिणीशी लग्न न करताच गरोदर कसा झाला.

लग्न न करता आईने बनवली परदेशी मॉडेल : बॉलिवूड अभिनेता अर्जुन रामपाल भलेही चित्रपटसृष्टीत सक्रिय नसला तरी त्याच्या वैयक्तिक नात्यामुळे तो खूप चर्चेत असतो. पत्नी मेहरपासून विभक्त झाल्यानंतर अर्जुन कपूर 15 वर्षांनी लहान मॉडेल ग्रॅबिएलाला डेट करत आहे जिच्यासोबत त्याला एक मुलगाही आहे. अर्जुन कपूरने नुकतीच फिल्म इंडस्ट्रीत 20 वर्षे पूर्ण केली आहेत.

आणि एकेकाळी बॉलिवूडच्या बड्या स्टार्समध्ये त्याचे नाव घेतले जात होते. 2008 मध्ये, त्याला त्याच्या रॉक ऑन चित्रपटासाठी राष्ट्रीय पुरस्कारानेही सन्मानित करण्यात आले आहे, जरी अर्जुन रामपालमध्ये अजूनही चित्रपटांमध्ये पुनरागमन करण्याची ताकद आहे आणि अशी अपेक्षा आहे की लवकरच तो पुन्हा एकदा OTT प्लॅटफॉर्मवर परत येईल.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *