शाहिद कपूरसोबत रा’त्र घालवल्या’बद्दल ‘कंगना’ने तोडलं मौन, म्हणाली शाहिद’ने मला रात्रभर झोपू दिल नाही, नकार दिला तरी करत राहिला..

Bollywood Uncategorized

कंगना राणौत सध्या बॉलिवूडमधील सर्वात यशस्वी आणि लोकप्रिय अभिनेत्रींपैकी एक आहे. या अभिनेत्रीने आपल्या जबरदस्त अभिनयाने आणि मेहनतीने हे स्थान मिळवले आहे. अभिनय आणि सौंदर्याव्यतिरिक्त कंगना तिच्या निर्दोष मतासाठी ओळखली जाते. खरे तर त्यांचे शब्द कोणाला आवडले की नाही याने त्यांना काही फरक पडत नाही. त्यांना जे आवडते ते त्यांनी बिनदिक्कतपणे सांगतात.

बॉलिवूडमध्ये लोकप्रियता मिळवल्यानंतर कंगनाने नुकतेच ओटीटीवर पुनरागमन केले असून ती ‘लॉकअप’ या रिअॅलिटी शोचे सूत्रसंचालन करत आहे. या सगळ्याच्या दरम्यान आज या लेखात आपण कंगना रणौत आणि शाहिद कपूर यांच्याशी संबंधित एक मजेदार किस्सा जाणून घेणार आहोत.

कंगना रनौत आणि शाहिद कपूर यांनी एका चित्रपटात एकत्र काम केले आहे. हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर कमाल दाखवू शकला नसला तरी या दोघांची जोडी प्रेक्षकांना आवडली. या चित्रपटात कंगना आणि शाहिदने खूप इंटिमेट सीन्स केले होते. या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान कंगनाने एक किस्सा सांगितला.

कंगनाने सांगितले की, ‘रंगून’ चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान ती जेव्हा दिवसाचे शूटिंग संपवून परतत होती तेव्हा तिला राहण्यासाठी जागा मिळाली नाही. बरीच शोधाशोध केल्यावर त्याला एक छोटी झोपडी सापडली. जिथे कंगनाला शाहिद कपूर आणि रंगूनच्या चित्रपपाटील टीम सोबत रहायचे होते. अभिनेत्रीने सांगितले की, चित्रपटाच्या शूटिंगनंतर ती खूप थकली होती आणि तिला विश्रांती घ्यायची होती. 

पण शाहिद कपूरने त्याला झोपू दिले नाही. कंगनाने सांगितले की, शाहिद रात्रभर त्याच्या मित्रांसोबत गाणे गात होता आणि मस्ती करत राहिला. याच कारणामुळे कंगनाही रात्रभर अस्वस्थ होत राहिली. खरं तर ती खूप झोपेत होती पण शाहिदच्या आवाजामुळे तिला झोप येत नव्हती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *