घ’टस्फो’टानंतर नागासोबत च्या नात्याबद्दल बोलताना ‘सामंथा’ म्हणाली, “जर आम्हा दोघांना एका बंद खोलीत ठेवल तर” … आणि मग 

Bollywood

बॉलिवूडचा प्रसिद्ध चित्रपट निर्माता करण जोहरचा शो ‘कॉफी विथ करण-7’ सतत चर्चेत असतो. शोच्या पहिल्या एपिसोडमध्ये प्रसिद्ध अभिनेता रणवीर सिंग आणि आलिया भट्ट पोहोचले होते. यानंतर अभिनेत्री सारा अली खान आणि जान्हवी कपूर आली, ज्यांनी त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित अनेक खुलासे केले.

आता तिसर्‍या पर्वात अभिनेता अक्षय कुमार आणि साऊथ इंडस्ट्रीतील लोकप्रिय अभिनेत्री सामंथा रुथ प्रभू पोहोचले आहेत. यादरम्यान समांथाने तिचा माजी पती नागा चैतन्यसोबतच्या तिच्या नात्याबद्दलही मोकळेपणाने सांगितले. चला जाणून घेऊया समंथा रुथ प्रभूने तिच्या माजी पतीबद्दल काय सांगितले?

समंथाचे माजी पती नागा चैतन्यसोबतचे नाते असे होते : विशेष म्हणजे करण जोहर नेहमीच त्याच्या शोमध्ये सेलिब्रिटींच्या वैयक्तिक आयुष्याबद्दल बोलत असतो. दरम्यान, जेव्हा करणने सामंथाला विचारले, “तुझ्या बाबतीत, मला वाटते की तू आणि तुझ्या पतीने पहिल्यांदा वेगळे होण्याचा निर्णय घेतला आहे”.

यादरम्यान सामंथा अडवते आणि ‘माजी पती’ म्हणते. यानंतर करण आपली चूक सुधारतो आणि म्हणतो, माजी पतीला माफ करा…. जेव्हा तुम्ही आणि तुमचा माजी पती वेगळे असता तेव्हा तुम्हाला असे वाटते का की तुम्ही स्वतःला बाहेर ठेवल्यामुळे खूप ट्रोलिंग झाले आहे?

उत्तरात सामंथा म्हणाली, “हो, मी याबद्दल तक्रार करू शकत नाही कारण मी पारदर्शकतेसाठी तो मार्ग निवडला आणि जेव्हा वेगळे झाले तेव्हा मी जास्त नाराज होऊ शकत नाही कारण त्यांनी माझ्या आयुष्यात गुंतवणूक केली. त्यावेळी माझ्याकडे उत्तरे नव्हती. त्यावेळी मी म्हणालो ठीक आहे. हे कठीण होते, परंतु आता ते चांगले आहे. मी मजबुत आहे.”

यानंतर जेव्हा करणने अभिनेत्रीला विचारले की, “तुम्हाला कठोर भावना आहेत का?” याला उत्तर देताना सामंथा म्हणाली, “तुम्ही आम्हा दोघांना एकाच खोलीत ठेवले तर तुम्हाला तीक्ष्ण गोष्टी लपवाव्या लागतील अशा कठीण भावना आहेत. आतापर्यंत, होय. जरी भविष्यात संबंध चांगले असतील. ”

आम्ही तुम्हाला सांगतो, समंथा रुथ प्रभू आणि नागा चैतन्य यांचे 2017 मध्ये लग्न झाले होते. या जोडप्याचे लग्न हे साऊथ इंडस्ट्रीतील एक शाही लग्न होते, ज्यामध्ये दक्षिण बॉलीवूड आणि व्यावसायिक राजकीय जगतातील मोठ्या लोकांनी हजेरी लावली होती. इतकंच नाही तर या लग्नात 10 कोटींहून अधिक खर्च करण्यात आला होता, मात्र 4 वर्षांनंतर त्यांचे नाते तुटले.

समंथा रुथ प्रभू आणि नागा चैतन्य यांनी चाहत्यांसह एक विधान शेअर केले की ते आता पती-पत्नीसारखे जगू शकत नाहीत. नागा चैतन्यपासून विभक्त झाल्यानंतर समंथा रुथ प्रभू यांनी त्यांच्या कुटुंबाशी संबंधित सर्व गोष्टी परत केल्याचं म्हटलं जातं. मीडिया रिपोर्ट्सनुसार, समंथाने नागा चैतन्यने दिलेली साडीही सोबत ठेवली नाही.

अक्षय आणि समंथा यांचे हे आगामी चित्रपट आहेत : अक्षय कुमारच्या आगामी चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले तर तो लवकरच ‘रक्षाबंधन’ या चित्रपटात दिसणार आहे. त्यांचा हा चित्रपट रक्षाबंधनाच्या मुहूर्तावर प्रदर्शित होणार आहे. याशिवाय अक्षय कुमारकडे ‘राम सेतू’सह आणखी चित्रपट आहेत. समांथाच्या आगामी चित्रपटांबद्दल बोलायचे झाले तर ती लवकरच ‘शाकुंतलम’ चित्रपटात दिसणार आहे. याशिवाय अॅरेंजमेंट ऑफ लव्हमध्येही सामंथा दिसणार आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.