खूपच टाईट टी-शर्ट घालून बाहेर आल्यामुळे Oops मोमेंटची शि-कार बनली ‘रकुल प्रीत’, दिसत होते तिच्या श’री’रा’चे हे अं-ग…

Bollywood

बॉलिवूड स्टार्स चे कपडे घालण्याची स्टाईल अगदी आगळी वेगळीच असते,कोण कुठल्या प्रकारचा ड्रेस घालेल सांगता येत नाही. आणि असले कपडे घालून कधी कधी त्यांना पश्चाताप हि होतो. अभिनेत्री रकुल प्रीत सिंगला आज कोण ओळखत नाही. बॉलीवूड आणि साऊथ चित्रपटांमध्ये तिने आपल्या अभिनयाने सर्वांची मने जिंकली आहेत.

साऊथ इंडस्ट्रीतील रकुलच्या फॅन्सशिवाय हिंदी फिल्म इंडस्ट्रीतही तिची बरीच चर्चा होताना दिसत आहे. जगभरातील चाहते तिच्या एका झलकसाठी वाट पाहत असतात. लोक त्यांच्याबद्दल सर्वकाही जाणून घेण्यासाठी आतुर असतात.

साऊथच्या चित्रपटांमध्ये काम करून प्रसिद्ध झालेली अभिनेत्री रकुल प्रीत सिंगला तुम्ही ओळखत असालच, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की आजकाल रकुलची बॉलिवूडमध्येही दहशत निर्माण झाली आहे आणि एकापाठोपाठ एक उत्तम चित्रपटांमध्ये ती काम करत आहे.

तिच्या सौंदर्यासोबतच रकुल प्रीत सिंग तिची फिगर देखील फिट राखते,पण स्वतःला फिट राखण्यासाठी तिला खूप घामही गाळावा लागतो.अशा प्रकारे तुम्ही तुमची फिटनेस लेव्हल इतरांना दाखवू शकता. आज प्रत्येकजण स्टाईल आणि फॅशन सेन्ससाठी फिल्म इंडस्ट्रीतील महान अभिनेत्रींना फॉलो करतो.

पण काही वेळा त्यांचा फॅशन सेन्स त्यांच्यावरच भारी पडतो आणि आहे सेलि्रिटींस् opps मुव्हमेंटला बळी पडतात. व्हायरल होत असलेल्या या व्हिडिओमध्ये, आपण रकुल प्रीतला अंगाला घट्ट भिडलेल्या टी-शर्टमध्ये उफ्फच्या क्षणांना बळी पडताना पाहू शकतो, परंतु तरीही ती त्यात सुंदर दिसत आहे.आणि तिने तिच्या हुशारीने हा क्षण पर पडला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *