अवॉर्ड शो दरम्यान ‘दिशा पटानी’च्या छा’ती’वर असलेल्या कट’कडे एकटक पाहत होती ही व्यक्ती, ड्रेसमध्ये असलेल्या या कटमधून दिसत होत आ’त’लं सर्व’काही..

Bollywood

आजकाल बॉलिवूड सेलेब्रिटी असे-असे कपडे घालतात कि त्यांना मोठमोठ्या समस्यांना सामोरे जावे लागते, बॉलीवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये अनेक वेळा स्टार्सना अशा पेचांना सामोरे जावे लागते ज्याची त्यांनी कधी अपेक्षा केलेली नसते. असाच एक पेच बॉलिवूडची ग्लॅमरस अभिनेत्री दिशा पटानी हिच्यासोबत घडला, जेव्हा ती या फंक्शनमध्ये सुंदर परफॉर्मन्स देण्यासाठी आली होती. दिशा पटनी तिच्या हॉ-ट लूकसाठी ओळखली जाते.

आणि तिच्या सौंदर्याची सर्वांनाच खात्री पटली आहे, त्यामुळेच दिशा अल्पावधीतच तिच्या सौंदर्याने लोकांच्या मनावर राज्य करताना दिसत आहे. नुकतीच ती तिच्या आगामी ‘एक व्हिलन’ या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये दिसत आहे, मात्र त्याआधी तिचा एक फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

ज्यामध्ये एक व्यक्ती तिच्याकडे टक लावून पाहत आहे कारण दिशा पटानी त्या ड्रेसमध्ये खूपच जास्त बो-ल्ड दिसत आहे. हॉ-ट दिशा पटानीसोबत ही घटना केव्हा घडली आणि ती स्टार व्यक्ती कोण होती जी तिच्याकडे बघत होती, हे आम्ही तुम्हाला सांगतो. बॉलीवूड स्टार्सना त्यांच्या चाहत्यांमुळे लाजिरवाण्या परिस्थितीला सामोरे जावे लागल्याचे अनेकवेळा चित्रपटसृष्टीत पाहायला मिळते.

अनेक वेळा हे चाहते आपली मर्यादा विसरतात आणि त्यामुळे स्टार्सना त्याचा फटका सहन करावा लागतो. अशीच एक परिस्थिती दिशा पटानीच्या एका फंक्शनच्या वेळी घडली, जेव्हा तिच्या ड्रेसला छातीवर कट होता आणि ती असा बोल्ड ड्रेस घालून आली होती आणि या फंक्शनमध्ये ती खूप सुंदर दिसत होती पण तिच्या शेजारी बसलेल्या व्यक्तीने तिची सगळी मजाच उध्वस्त केली.

तो व्यक्ती त्यांना टक लावून पाहत राहिला. यामुळे दिशा पटनीला खूप लाजिरवाण्या परिस्थितीला सामोरे जावे लागले.आम्ही तुम्हाला सांगतो कोण होती ती व्यक्ती जी दिशा पटानीला अशा प्रकारे नजर रोखून बघत होती. बॉलिवूडमधील ग्लॅमरस अभिनेत्रींपैकी एक दिशा पटानी सध्या तिच्या चित्रपटाच्या प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहे.

दिशा पटानी लवकरच एक व्हिलन रिटर्न्समध्ये दिसणार आहे, ज्याच्या प्रमोशनसाठी ती कोणतीही कसर सोडत नाहीये. दरम्यान, दिशा पटानीचा एक फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये एक व्यक्ती तिच्या छातीकडे सतत टक लावून पाहत आहे. वास्तविक दिशा एका फंक्शनमध्ये परफॉर्म करण्यासाठी आली होती.

आणि तिच्या शेजारी बसलेल्या व्यक्तीने तिच्या ड्रेसवरील कटकडे एकटक पाहण्यास सुरुवात केली, ज्यामुळे दिशा पटानी खूप अस्वस्थ झाली आणि तिला बराच वेळ तिथून उठता आले नाही. त्या व्यक्तीला कोणीही ओळखले कारण अनेक सामान्य लोकांनाही त्या कार्यक्रमात येण्याची परवानगी होती.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *