निळ्या रंगाचा ‘जंप सूट’ घालून रस्त्यावर उतरली जान्हवी कपूर, अशाप्रकारे झाली ‘Oops’ मोमेन्ट ची ब’ळी, टा’ईट ड्रेस मुळे दिसत होते ति’चे दोन्हीही…

Bollywood

जान्हवी कपूर ही फिल्म इंडस्ट्रीतील अशीच एक अभिनेत्री आहे जी सौंदर्यासोबतच तिच्या अभिनयासाठीही ओळखली जाते. अलीकडेच जान्हवी कपूरने सोशल मीडियावर असे अनेक फोटो शेअर केले आहेत, जे पाहून चाहते तिचे वेडे झाले आहेत. आजकाल जान्हवी कपूर तिचा मित्र वरुण धवनसोबत लंडनमध्ये सुट्टी घालवत आहे.

आणि असे मानले जात आहे की तिच्या आगामी प्रोजेक्टपैकी एकात ती वरुण धवनसोबत दिसणार आहे. यादरम्यान जान्हवी कपूरने लंडनमधून फोटोशूट केले आहे, ज्यामध्ये तिची सुंदरता पुन्हा एकदा एका टाइट ड्रेसमध्ये स्पष्टपणे दिसत आहे. जान्हवी कपूर दररोज तिचे फोटो सोशल मीडियावर चाहत्यांसोबत शेअर करत असते.

आणि आता तिने शेअर केलेला फोटो पाहून पुन्हा एकदा चाहत्यांची ह्रदये धडधडत आहेत. बॉलिवूड अभिनेत्री जान्हवी कपूरने लंडनमधील तिचे काही फोटो सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत जे खूप व्हायरल होत आहेत. जान्हवी कपूरचे चाहते या फोटोंवर खूप प्रेम करत आहेत आणि त्यामुळेच जान्हवी सोशल मीडियावर तिच्या चाहत्यांसह अनेक फोटो शेअर करत आहे.

2018 साली चित्रपटसृष्टीत पदार्पण केल्यानंतर जान्हवी कपूरने अल्पावधीतच आपल्या सौंदर्याने लोकांना वेड लावले आहे आणि जान्हवी कपूरच्या चित्रपट कारकिर्दीची सर्वात खास गोष्ट म्हणजे तिने कधीच तिची आई श्रीदेवीच्या नावावर चित्रपट केला नाही, तर तिने स्वत:च्या टॅलेंट आणि सौंदर्याच्या बळावर चित्रपट सृष्टीत आपले स्थान टिकून ठेवले आहे.

स्टार किड झाल्यानंतरही तिने स्वत:वर खूप मेहनत घेतली आहे आणि तिची मेहनत तिच्या फिगरवरून स्पष्टपणे दिसून येते. जान्हवी कपूरचा 2022 मध्ये अजून एकही चित्रपट आलेला नाही पण आम्ही तुम्हाला सांगतो की लवकरच ती ऑक्टोबर महिन्यात थिएटरमध्ये दिसणार आहे जिथे तिचा गुड लक जेरी हा चित्रपट पडद्यावर दिसणार आहे.

प्रेक्षकही जान्हवी कपूरच्या चित्रपटाची खूप दिवसांपासून वाट पाहत आहेत आणि त्यांनाही या सुंदर अभिनेत्रीला मोठ्या पडद्यावर काम करताना पाहायचे आहे. जान्हवी कपूरचे सौंदर्य दिवसेंदिवस ज्या प्रकारे वाढत आहे, त्यामुळे जान्हवी कपूर आगामी काळात बॉलिवूड चित्रपटसृष्टीतील नंबर वन अभिनेत्री बनेल असे म्हटल्यास चुकीचे ठरणार नाही.

आणि जान्हवी कपूरमध्ये बॉलिवूडमधील नंबर वन अभिनेत्री होण्याच्या पात्रतेचे सर्व गुण आहेत. नुकत्याच शेअर केलेल्या फोटोंमध्ये, जान्हवी कपूरने तपकिरी रंगाचा जंपसूट घातला आहे ज्यामध्ये तिची घट्ट फिगर स्पष्टपणे दिसू शकते आणि तिचे हे फोटो पाहून चाहते अनियंत्रित होत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *