तारक मेहता’च्या बबिताने केला खतरनाक खुलासा, म्हणाली – तो कधी माझ्या ब्रा ची स्ट्रीप ओढायचा तर कधी-कधी माझ्या पॅ’न्ट मध्ये हा’त घा’लून तिथे…

Entertenment

छोट्या पडद्यावर दरवर्षी नवीन शो येतात आणि जातात. यापैकी फार कमी शो असतील जे प्रेक्षकांच्या मनात घर करून गेलेले आणि वर्षानुवर्षे प्रेक्षकांच्या मागणीनुसार चालत आहेत. यापैकी एक शो म्हणजे तारक मेहता का उल्टा चष्मा ही जगातील सर्वात मोठी टीव्ही मालिका. संपूर्ण कुटुंब एकत्र पाहू शकेल असा शो.

आज या शोचे पात्र शोमध्ये जेवढे प्रसिद्ध आहे तेवढेच ते खऱ्या आयुष्यातही आहे. या शोमध्ये ‘बबिता जी’ची भूमिका साकारणारी अभिनेत्री मुनमुन दत्ता हिचेही लाखो चाहते आहेत. या शोमध्ये बबिता जी खूप मोकळ्या मनाची आणि खुल्या मताची दिसत आहे. पण खऱ्या आयुष्यात मूनमूनही #M-eT-oo चा ब-ळी ठरली आहे.

मुनमुन दत्ताला शो-षण आणि छ-ळाचा सामना करावा लागला : मुनमुन दत्तासोबत घडलेल्या या घटनेनंतर तुम्ही थक्क व्हाल. मुनमुन दत्तालाही शो’ष’ण आणि छ’ळा’चा सामना करावा लागला. जेव्हा मूनमूनने हा खुलासा केला तेव्हा सर्वांनाच आश्चर्याचा धक्का बसला. तुम्हाला आठवत असेल की जेव्हा भारतात #M-eT-oo मोहीम सुरू झाली तेव्हा अनेक अभिनेत्रींनी त्यांच्या शो-ष’णाबद्दल उघडपणे बोलले.

दरम्यान, बबिता जी उर्फ ​​मुनमुननेही तिच्यासोबत घडलेल्या भयानक घटनांचा खुलासा केला होता. ती पुढे म्हणाली, “मला विश्वास बसत नाही की काही लोकांनी माझ्यासोबत अशी वागणूक केली. मुनमुन ने तिच्यासोबत काय घडले याचा उल्लेख केल्यांनतर अनेक महिलांना धक्का बसला आहे.” हे तुमच्याच घरात, तुमची बहीण, मुलगी, आई, पत्नी किंवा तुमच्या मोलकरणीसोबत घडत असते. तुम्हाला त्यांचा विश्वास जिंकावा लागेल, त्यांना अशा घटनांबद्दल विचारा.

लोक वेगवेगळ्या दृष्टीकोनातून पाहत असत : दुसरीकडे मुनमुनने आपले म्हणणे मांडताना सांगितले की, तो काळ खूप वेदनादायी होता, अनेकवेळा त्याच्या डोळ्यातून अश्रू आपोआप टपकायचे. मी लहान असताना माझे मामा माझ्याकडे टक लावून पाहायचे. ते माझ्यासोबत काय करतील हे मला माहीत नव्हते. त्याचा लूक खूपच भीतीदाहक होता. ज्या माणसाने मला मोठा होताना पाहिले त्याला असे वाटले की तो माझ्या अ’व’य’वां’ना स्पर्श करू शकतो.

तिने खुलासा केला कि, माझ्या शिकवणीच्या शिक्षकाने माझ्या पॅं’टमध्ये हात घातला. किंवा दुसरा शिक्षक जो टोमणे मारण्याच्या बहाण्याने वर्गातील मुलींच्या ब्रा’चा पट्टा ओढायचा. एवढेच नाही तर तो जंगली मुलींच्या स्त-नां-वरही हात ठेवायचा. जेव्हापासून मुनमुन दत्ताने हा खुलासा केला आहे, तेव्हापासून तिच्या बोलण्याने सगळेच आश्चर्यचकित झाले आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *