तब्बूने व्यक्त केले दुःख, म्हणाली – अजय ने माझ्यासोबत स-र्वकाही केले, आणि लग्नाची वेळ आली तेव्हा मला एकटीला सोडून स्वतः करून घेतले लग्न.. 

Entertenment

अजय देवगण हा बॉलिवूडचा एक खूप मोठा आणि प्रसिद्ध स्टार आहे जो आजच्या काळात संपूर्ण भारतात ओळखला जातो. अजय देवगणची आतापर्यंतची फिल्मी कारकीर्द खूपच नेत्रदीपक राहिली आहे.

याचे कारण म्हणजे अजय देवगणने बॉलिवूडला एक-दोन नव्हे तर अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला वेड लावले आहे. अजय देवगणबद्दल सांगायचे तर, त्याने आपल्या आयुष्यात एक-दोन नव्हे तर अनेक हिट चित्रपट दिले आहेत आणि संपूर्ण चित्रपटसृष्टीला वेड लावले आहे.

आजच्या काळात अजय देवगण जिथे आहे तिथे पोहोचणं सगळ्यांच्याच बसल्यासारखं नाही. बॉलीवूडची प्रसिद्ध अभिनेत्री तब्बू हिच्या एका वेदनादायक विधानामुळे अजय देवगण सध्या मीडियात चर्चेत आहे, तिने अजय देवगणबद्दल दिलेल्या वेदनादायक वक्तव्यामुळे आणि अजयमुळेच आज मी (तब्बू) एकटी आणि एकटी आहे. मी माझे आयुष्य जगत आहे. अजयने मला एकटे सोडून काजोलसोबत लग्न केले.

पुढे, लेखात, आम्ही तुम्हाला तब्बूच्या या वेदनादायक विधानाबद्दल तपशीलवार सांगत आहोत आणि या सत्याबद्दल देखील सांगत आहोत ज्यापासून जवळजवळ प्रत्येकजण अनोळखी होता. अजय देवगणमुळे तब्बूचे लग्न होऊ शकले नाही, स्वतः तब्बूने तिची व्यथा मांडली. तब्बूचे नाव बॉलीवूडला अनेक हिट चित्रपट देणाऱ्या आणि संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीला वेड लावणाऱ्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींमध्ये येते. बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता अजय देवगणसोबत तब्बूची जोडी जास्त लोकप्रिय आहे.

सध्या सोशल मीडियावर तब्बू आणि अजय देवगण दोघेही चर्चेचा विषय आहेत कारण नुकतेच तब्बूने अजय देवगणबद्दल एक विधान केले आहे, ज्यात ती म्हणाली आहे की, आज जर ती व्हर्जिन झाली तर फक्त आणि फक्त अजय. देवगणमुळे आणि अजय देवगणमुळे त्यांचे लग्न होऊ शकले नाही.तब्बू पुढे म्हणाली की, अजय देवगणमुळे मी व्हर्जिन राहिले आणि अजय देवगण स्वतः काजोलसोबत लग्न करून स्वतःच्या घरात स्थायिक झाला आहे.

तब्बूच्या या प्रकारानंतर सर्वत्र त्यांचीच चर्चा होत असून सर्वांच्या मनात एकच प्रश्न आहे की अजय देवगणने तब्बूला लग्न का होऊ दिले नाही. सर्वांच्या मनात सुरू असलेल्या या प्रश्नाचे उत्तर खुद्द तब्बूनेच दिले आहे. अजय देवगणमुळेच तब्बू या वयातही व्हर्जिन का राहिली आहे, हे या लेखात पुढे सांगू.

तब्बूने अजय देवगणला लावले लग्न न झाल्याचा दोष, सांगितले हे मोठे कारण : तब्बू आणि अजय देवगण हे दोघेही प्रसिद्ध बॉलिवूड स्टार आहेत जे संपूर्ण फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये ओळखले जातात. तब्बू सध्या तिच्या मीडियातील एका विधानामुळे आहे, ज्यामध्ये तिने या वयातही कुमारी असल्याबद्दल अजय देवगणला जबाबदार धरले आहे. यामागचे कारण सांगताना तब्बू म्हणाली की, जेव्हाही एखादा मुलगा तिच्या जवळ येण्याचा प्रयत्न करायचा तेव्हा अजय देवगण त्याला घाबरवायचा.

यानंतर तब्बूने सांगितले की, यामुळेच कोणत्याही मुलासोबतची जवळीक कधीच वाढली नाही आणि प्रेमातही पडले नाही. तब्बू म्हणाली की, अजय देवगण नसता तर मी नक्कीच कोणाच्यातरी प्रेमात पडलो असते, पण अजयमुळे मी कोणत्याच मुलाच्या प्रेमात पडले नाही. त्यामुळे मी अजूनही कुमारीका आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *