जिम मधून छत्री घेऊन बाहेर निघाली मलायका अरोरा, ब्लॅक कलरच्या टाईट ले’गिन्समुळे अशाप्रकारे ‘Oops’ मोमेंट ला पडली ब-ळी.. विडिओ मध्ये पाहू शकता 

Entertenment Uncategorized

बॉलिवूड अभिनेत्री मलायका अरोरा ही अशा सेलिब्रिटींपैकी एक आहे जिने आजच्या काळात खूप लोकप्रियता मिळवली आहे. ती अनेकदा तिचे फोटो आणि व्हिडिओ शेअर करत असते, एव्हडे फोटोस बघून सुद्धा तिच्या चाहत्यांचे मन भरून येत नाही.

बॉलीवूडची सर्व अभिनेत्री डान्सर मलायका अरोरा यावेळी जिम फॉर्ममध्ये दिसू शकते यावेळी मलायका अरोरा ब्लॅक लेगिंग आणि स्पोर्ट्स ग्राउंडमध्ये दिसत आहे. ज्यामध्ये तिच्यासोबत एक बॅग देखील आहे आणि तिचा हॉ-ट लूक दिसत आहे, पावसापासून वाचण्यासाठी तिने छत्रीही लावल्याचे चित्रांमध्ये दिसत आहे.

इथे मालयकाने ब्लॅक कलर ची लेगिंग परिधान केलेली दिसत आहे आणि तिचे केस बांधलेले आहेत. ज्यामध्ये ती खूपच हॉ-ट दिसत आहे, जिममधून बाहेर पडताना तिचा हा लूक वायरल झाला आहे, ज्यामध्ये ती बाहेर पडताना कॅमेऱ्यात कैद झाली आहे. मलायका अरोराची आज सोशल मीडियावर खूप चांगली फॅन फॉलोअर्स आहे आणि बरेच लोकांना मलायका च राहणीमान आवडते.

तिचे लूक पाहून सगळेजण आज खूप वेडे झाले आहेत फिटनेस फ्रीक मलायका अरोरा स्वतःला फिट ठेवण्यासाठी खूप लक्ष देते आणि ती दररोज तिचे फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल करत असते.

व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे

 

View this post on Instagram

 

A post shared by F I L M Y G Y A N (@filmygyan)

video Credit – @Filmygyan

याआधीही तिचे अनेक प्रकारचे फोटो आणि व्हिडिओ व्हायरल झाले आहेत, ज्यामध्ये ती खूपच हॉ-ट लूकमध्ये दिसत आहे, तिचे फोटो अनेकदा असे व्हायरल होतात. मलायका अरोराचा अरबाज खानपासून घ-टस्फो-ट झाल्यानंतर तिचे नाते अर्जुन कपूरसोबत जोडले जात होते.

यावेळी मलायका अरोराचा मित्र अर्जुन कपूरचा ‘दिलाई’ हा चित्रपटही प्रदर्शित होणार आहे, ज्यामध्ये तो अॅक्शन अवतारात दिसणार आहे, त्याचा ‘एक व्हिलन रिटर्न’ हा चित्रपट २९ जुलै रोजी प्रदर्शित होत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *