स्वतःचे भाऊ-बहीण सोडून या लहान ‘बाळाला’ बनवणार ‘सलमान खान’ त्याच्या कोट्यावधी संपत्तीचा ‘मालक’, समोर आले सलमानच्या वारसदाराचे फोटो..

Bollywood

बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीतील मोस्ट एलिजिबल बॅचलरमध्ये समाविष्ट असलेल्या सलमान खानच्या लग्नाकडे सर्वांचे लक्ष लागले आहे. सलमान खानने लवकरात लवकर लग्न करावे, अशी प्रत्येकाची इच्छा असते कारण 56 वर्षांचा झालेला सलमान आजपर्यंत सिंगल आहे, पण त्याचे नाव बॉलिवूडमधील अनेक बड्या अभिनेत्रींसोबत जोडले गेले आहे.

आणि ते म्हणजे सलमान खानने कधीच लग्न केले नाही तर कोण करणार? त्याच्या मालमत्तेचा एकमेव वारसदार व्हा. नुकतेच लोकांना या प्रश्नाचे उत्तर देखील मिळाले जेव्हा सलमान खानने त्याच्या भावी वारसाचे चित्र लोकांसमोर आणले. चला तुम्हाला सांगूया की सलमान खानचा वारसदार कोण असेल.

हा मुलगा सलमान खानच्या मालमत्तेचा वारस असणार आहे : सलमान खानच्या वारसाचे छायाचित्र समोर आले, एका मुलाला मांडीवर घेऊन झुलताना दिसला सलमान, हे आहे संपूर्ण सत्य बॉलीवूडचा दबंग खान 56 वर्षांचा झाला आहे पण तो अजूनही बॅचलर आहे आणि सध्या लग्न करण्याचा त्याचा कोणताही विचार नाही.

सलमान खानच्या चाहत्यांच्या मनात नेहमीच एक प्रश्न असतो आणि तो म्हणजे सलमान खानने लग्न केले नाही तर त्याच्या मालमत्तेचा वारस कोण होणार, पण अलीकडेच याचा खुलासाही झाला आहे. सलमान खान सहसा त्याची बहीण अर्पिता आणि त्याच्या आई-वडिलांवर त्याच्या आयुष्यात सर्वात जास्त प्रेम करतो, परंतु तिघेही सलमान खानच्या संपत्तीचा वारसदार होणार नाहीत.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, सलमान खानच्या 56 वर्षानंतर, तो त्याच्या मालमत्तेचा एकमेव वारस आहे. कोणाचे नाव असेल हे जाणून तुम्हाला आश्चर्य वाटेल. सलमान खानच्या संपत्तीच्या वारसदाराचे नाव समोर आले आह, सलमान खानच्या वारसाचे छायाचित्र समोर आले, एका मुलाला मांडीवर घेऊन झुलताना दिसला सलमान, हे आहे संपूर्ण सत्य
बॉलिवूडचा दबंग खान म्हणजेच सलमान खानच्या वारसाचे नाव समोर आले आहे.

बऱ्याच दिवसांपासून लोक या क्षणाची वाट पाहत होते की, सलमान खानच्या कोट्यवधींच्या संपत्तीचा वारस कोण होणार, पण आता ते नाव समोर आले आहे आणि सलमान खानच्या संपत्तीचा वारस कोण होणार आहे. सलमान खान दुसरा कोणी नसून अरहान खान अरबाज खानच्या मुलगा आहे. काही दिवसांपूर्वी अरबाज खानच्या मुलाचा एक फोटो व्हायरल झाला होता.

ज्यामध्ये लोक त्याची तुलना सलमान खानसोबत करू लागले आणि म्हणू लागले की तो हुबेहूब सलमान खानसारखा दिसतो. अरहान खान सध्या सलमान खानचा सर्वात जवळचा मानला जात असून अरहान त्याच्या संपत्तीचा वारस बनू शकतो, असे बोलले जात आहे. अरहान खान सध्या त्याची आई मलायका अरोराच्या ताब्यात आहे पण जेव्हा तो भारतात परततो तेव्हा तो सलमान खानच्या घरीच राहतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *