हा सि-न शूट करण्याआधी कियाराची त-ब्यत झाली होती खरा-ब, मग करणं जोहरने अशाप्रकारे शूट केला सिन…

Entertenment

कियारा अडवाणी ला आज कोण नाही ओळखत, बॉलिवूड मध्ये एकामागून एक हिट चित्रपट देऊन कियारा ने तिचे नाव बॉलिवूड मध्ये एका वेगळ्याच शिखरावर नेऊन ठेवले आहे. कियारा फार उत्तम कलाकार असून ती तितकीच उत्तम अभिनय देखील करते.

बॉलिवूड अभिनेत्री कियारा अडवाणी हि नेहमी काही न काही  कारणाने चर्चेत असते. कियाराने ल-स्ट स्टोरीज या सिरीज मध्ये खूप बो-ल्ड सीन्स दिले होते, ज्यामुळे तिची सर्वत्र चर्चा झाली होती. या चित्रपटात त्यांनी एक ह-स्त-मै-थु-न दृ-श्य दिले, ज्याला व्हा-यब्रे-टर सीनच्या नावाने खूप प्रसिद्धी मिळाली. मात्र, हा सीन शूट करत असताना कियाराची प्रकृती खूपच खराब झाली होती.

कियाराने क्लायमॅक्स सीन शूट करताना कोणत्या अडचणींचा सामना करावा लागला याचा खुलासा केला होता. या सीनची तयारी करणे त्याच्यासाठी किती अवघड होते आणि ती खूप घाबरली होती. कियारा अडवाणी एकदा नेहा धुपियाच्या टॉक शोमध्ये पोहोचली होती, जिथे तिने या सीनच्या शूटिंगबद्दल चर्चा केली होती.

यादरम्यान नेहाने असेही सांगितले होते की, मला व्हा-य-ब्रे-टर कसे वा-परा-यचे हे माहित नव्हते. यासाठी मला गुगलवर सर्च करावे लागले. जरी करण जोहरने मला खूप मदत केली. करण आम्हाला काय करायचे ते सांगायचा. माझा हात धरून त्याने मला सर्व काही शिकवले.

कियाराने सांगितले की, जेव्हा ती ल-स्ट स्टोरीजमध्ये व्हा-य-ब्रे-टरसोबत एक सी-न शूट करत होती तेव्हा करणने तिला कार्टून बनवू नकोस असे सांगितले. पूर्णपणे अस्सल व्हा. हे दृ-श्य मजेदार आहे. ते खराब बनवू नका. या चित्रपटात कि-यारासोबत विकी कौशल मुख्य भूमिकेत होता. त्याने कियाराच्या पतीची भूमिका साकारली होती. हा चित्रपट ने-टफ्लिक्सवर प्रदर्शित झाला, त्याला चांगला प्रतिसाद मिळाला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *