‘रविना टंडन’ ने व्यक्त केले दुःख, म्हणाली ता’पाने माझं श-रीर स’न’स’न करत होत, वरून जोरात पाऊस चालू होता, तरीही अक्षय माझ्यासोबत…

Entertenment

रवीना टंडनचे नाव बॉलीवूडच्या त्या प्रसिद्ध अभिनेत्रींमध्ये येते ज्यांनी आपल्या फिल्मी जीवनात आतापर्यंत अनेक हिट आणि सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत. संपूर्ण देश रवीना टंडनच्या अभिनयाचे आणि तिच्या सौंदर्याचे वेड आहे. रवीना टंडनने अनेक प्रसिद्ध बॉलीवूड स्टार्ससोबत चित्रपटांमध्ये काम केले आहे आणि एकामागून एक सुपरहिट चित्रपट दिले आहेत.

रवीना टंडनचे भारतात इतके मोठे नाव असण्याचे हे एक मोठे कारण आहे. रवीनाबद्दल बोलायचे झाले तर तिने तिच्या आतापर्यंतच्या करिअरमध्ये खूप नाव, सन्मान आणि प्रसिद्धी मिळवली आहे, त्यामुळे तिच्याकडे पैशांची अजिबात कमतरता नाही.

सध्या रवीना टंडन बॉलिवूडचा प्रसिद्ध अभिनेता अक्षय कुमार मुळे चर्चेत आहे, त्यामुळे सर्वत्र या गोष्टींची चर्चा होत आहे. नुकताच रवीना टंडनचा एक व्हिडिओ समोर आला आहे ज्यामध्ये ती सांगत आहे की, अक्षय कुमारने त्याच्यासोबत काय चूक केली? रवीना टंडनने या विधानात सांगितले की ती पूर्णपणे आ-जा-राने ता-पलेली होती.

आणि परिस्थिती खूप वाईट होती तरीही तिला अक्षय कुमारसोबत काम करावे लागले. रवीना टंडनच्या या व्यथा पुढील लेखात आपण सविस्तर पहा. अक्षय कुमारने रवीना टंडनची अवस्था बि-कट असून देखील तिचा विचार केला नाही, असं रवीनाने एका न्यूज माध्यमांशी बोलताना सांगितले. आपल्याला माहित असेलच की रवीना टंडन ही बॉलिवूडची मोठी अभिनेत्री राहिली आहे.

रवीना टंडनला सध्या कशाचीही क-म-तर’ता नाही, ज्यामुळे ती खूप विलासी जीवन जगते. नुकताच रवीना टंडनसोबतचा एक किस्सा समोर आला आहे, ज्यामध्ये तिच्यासोबत बरेच काही चुकीचे झाले आहे. झालं असं की, रवीना टंडन आणि अक्षय कुमार यांना टिप-टिप बरसा पानी नावाचं गाणं एकत्र शूट करायचं होतं आणि ते गाणं मोहरा चित्रपटातील आहे.

हे गाणे पावसात शूट केले जाणार होते, त्यामुळे रवीना टंडनची प्रकृती खूपच खराब झाली होती आणि ती पूर्णपणे हॉ-ट झाली होती, त्यामुळे तिला खूप अडचणींचा सामना करावा लागला होता. रवीना टंडन जी पुढे सांगतात की तिची प्रकृती बिघडली. त्यानंतरही त्याला गाणे शूट करायला लावले आणि अक्षय कुमारलाही त्याची दया आली नाही याचा अर्थ त्याने त्याला विश्रांती घ्यायला सांगितले नाही.

अशा कठीण काळातून जात असताना रवीना टंडनने अक्षयसोबत हे गाणे कसे शूट केले. रवीना टंडनची प्रकृती अ-त्यंत नाजूक होती, तरीही अक्षय कुमारसोबत गाणे शूट करायचे होते. रवीना टंडनला अक्षयसोबत एक गाणे शूट करायचे होते पण ती पूर्णपणे हॉ-ट होती आणि परिस्थिती खूपच वाईट होती तरीही तिला पावसात डान्स करून गाणे शूट करावे लागले.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की रवीना टंडनने प्रकृती बिघडल्यानंतरही तिला 100% दिले आणि खूप चांगला डान्स आणि अभिनय केला, ज्यामुळे हे गाणे आजच्या काळातही खूप पसंत केले जाते आणि त्यावेळी देखील रवीना टंडनचे हे गाणे होते. कामाचे खूप कौतुक झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *