एक्सप्रेशन गर्ल ‘प्रिया प्रकाश’ने बे’ड-रूम मधील तिचे ‘खाजगी फोटो’ केले शेअर, लाल टॉप चे एक ब-टन उ-घडे करून दिली अशी पोज..

Latest update

सोशल मीडिया सेन्सेशन प्रिया प्रकाश वारियर तिच्या फोटोंमुळे पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. इंस्टाग्रामवर सक्रिय असलेल्या प्रिया प्रकाश वारियरने बेडरूममध्ये क्लिक केलेले तिचे काही फोटो शेअर केले आहेत, ज्यात ती खूप बो-ल्ड स्टाईलमध्ये दिसत आहे. प्रिया प्रकाश बाला लाल रंगाच्या डीप नेक टॉप आणि पांढर्‍या ठिपके असलेल्या गुलाबी पॅंटमध्ये सुंदर दिसत आहे. गेले आहेत तिच्या या फोटोंना आतापर्यंत लाखो लाईक्स आले आहेत.

कॉमेंट बॉक्समध्ये प्रिया प्रकाशचे कौतुक करताना लोक थकत नाहीत. काहींनी त्याचे वर्णन सुपर हॉ-ट म्हणून केले आहे तर काहींनी त्याला क्यूटी पाई म्हटले आहे.

प्रिया प्रकाश वारियर एका क्षणी रातोरात व्हायरल झाली होती. तिच्या चित्रपटातील एक सीन प्रचंड व्हायरल झाला होता ज्यामध्ये ती डोळे मिचकावताना दिसत होती. तेव्हापासून प्रियाचा लूक खूप बदलला आहे.

प्रिया प्रकाशने अनेक चित्रपट आणि इतर प्रोजेक्ट केले आहेत. याशिवाय ती सोशल मीडियाच्या माध्यमातूनही तिच्या चाहत्यांच्या संपर्कात असते.प्रिया प्रकाश वारियरचे एकट्या इंस्टाग्रामवर ७२ लाखांहून अधिक चाहते आहेत. याशिवाय ती इतर प्लॅटफॉर्मवरूनही चाहत्यांच्या संपर्कात असते.

प्रिया प्रकाश वारियरला ओरु अदार लव्ह द्वारे प्रसिद्धी मिळाली परंतु तिच्या आगामी चित्रपटांबद्दल सांगायचे तर ती लवकरच विष्णू प्रिया, श्रीदेवी बंगला आणि कोल्लामध्ये काम करताना दिसणार आहे.

एकेकाळी प्रिया चा एक्सप्रेशन देतानाचा विडिओ सोशल मीडियावर भयंकर वायरल झाला होता. आणि त्या विडिओ पासून प्रिया ला भयंकर प्रसिद्धी देखिल मिळाली होती. या व्हिडियोतील एक्सप्रेशन मुले एका रा-त्रीतून स्टार बनली होती प्रिया प्रकाश. आणि तिच्या इंस्टाग्राम अकाउंट वर 24 तासात खूप मोठ्या प्रमाणात फॉलोवर्स देखील वाढले होते.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *