तुला तुझ्या एक्स बॉयफ्रेंड’सोबत से-क्स करायला आवडेल का? जेव्हा ‘कॉफी विथ करणं’ मध्ये ‘सारा आणि जान्हवी’ला विचारला हा प्रश्न त्यांचं उत्तर ऐकून धक्का बसेल…

Bollywood

बॉलिवूड चित्रपट निर्माता करण जोहरचा लोकप्रिय चॅट शो ‘कॉफी विथ करण’चा 7 वा सीझन सुरू झाला असून त्याचा दुसरा एपिसोडही लॉन्च झाला आहे. अभिनेत्री जान्हवी कपूर आणि सारा अली खान या एपिसोडमध्ये सामील झाल्या होत्या.

यादरम्यान करण जोहरने सारा अली खानला तिच्या एक्स बॉयफ्रेंडसोबत से-क्सबद्दल प्रश्न विचारला, ज्याला साराने चौफेर उत्तर दिले. ती म्हणाली, माझे उत्तर नाही आहे, मी असे काही करणार नाही, आणि माझी तशी काही इच्छा देखील नाही आहे.

दुसरीकडे, जान्हवी कपूर म्हणाली की तिला मागे वळून बघायला आवडणार नाही. यावेळी सारा अली खानने कार्तिक ओरियनला डेट करण्याबाबत सांगितले. तिने दक्षिण भारतीय चित्रपट अभिनेता विजय देवरकोंडा याला डेट करण्याची इच्छाही व्यक्त केली.

उल्लेखनीय आहे की विजय देवरकोंडा हे तेलुगू चित्रपटांचे स्टार आहेत. साराने सांगितले की तिला तिचा भावी पती म्हणून रणवीर सिंगची निवड करायची आहे. तिचे लग्न झाले आहे असे म्हणायला हरकत नाही, असे अभिनेत्रीचे म्हणणे आहे. ही काही मोठी गोष्ट नाही.

जेव्हा सारा मृ-त्यूच्या जवळ पोहोचली होती : सारा अली खान आणि जान्हवी कपूर यांनी करण जोहरच्या शोमधील संभाषणादरम्यान केदारनाथ ट्रिपचा एक किस्साही शेअर केला. जान्हवी कपूरने केदारनाथच्या प्रवासादरम्यान ती मृ-त्यूच्या अगदी जवळ असल्याचे उघड केले. त्यांनी सांगितले की, रस्ता अडवला होता.

त्यामुळे त्यांनी केदारनाथच्या मार्गाने जाण्याचा निर्णय घेतला. तिथला रस्ता एवढा खराब आहे की एका क्षणी आम्ही जवळजवळ मृत्यूच्या जवळ आलो याची आम्हाला कल्पना नव्हती. जान्हवीने खुलासा केला की पैसे वाचवण्याच्या प्रयत्नात सारा अली खानने एक स्वस्त हॉटेल बुक केले, ज्यामुळे तिची प्रकृती बिघडली.

जेव्हा करण ने सारा ला विचारलं कि तुला तुझ्या पूर्व बॉयफ्रेंड सोबत जवळीक करायला आवडेल का, त्यावर सारा म्हणाली, नाही. आणि बोलली कि मला साऊथ स्टार विजय देवरकोंडा ला डेट करायला आवडेल. असं बोलून साराने करणं च्या प्रश्नाचं उत्तर अगदी सहजरित्या देऊन टाकलं.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *