खऱ्या आयुष्यात तिसऱ्यांदा लग्न करून बसलीय ‘श्वेता तिवारी’, सांगितली नवीन पतीची आवडती पोझिशन..

Bollywood

बॉलीवूड अभिनेत्री श्वेता तिवारीचे सौंदर्य आता सुद्धा नव्या युवती सारखंच चमकत आहे. श्वेता तिवारीने टीव्ही इंडस्ट्रीपासून बॉलिवूडमध्येही काम केले आहे. ती तिच्या सौंदर्यासाठी ओळखली जाते. त्याचबरोबर श्वेता तिच्या उत्कृष्ट अभिनयामुळे तसेच तिच्या फॅशन सेन्समुळे चर्चेत असते.

भारतीय आउटफिट असो किंवा वेस्टर्न श्वेता प्रत्येक ड्रेसमध्ये ग्लॅमरस दिसते. प्रेरणा या व्यक्तिरेखेने श्वेता तिवारीने लोकांच्या मनात एक खास ओळख निर्माण केली. आजही लोक तिला प्रेरणा नावानेच आठवतात. श्वेता तिवारी सोशलवर स्वतःचे एकापेक्षा एक फोटो शेअर करत असते. ज्यामध्ये ती खूपच हॉ-ट दिसत आहे. आणि चाहत्यांना तिचे हे फोटो खूप आवडतात.

श्वेता तिवारीचा फोटो व्हायरल होत आहे. तसेच सध्या श्वेता तिवारीचा असा एक फोटो व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती वधू बनली आहे. लाल रंगाच्या जोडीमध्ये अभिनेत्री खूपच सुंदर दिसत आहे. अभिनेत्रीने सोनेरी रंगाचे भारी दागिने परिधान केले आहेत. ज्यामध्ये ती खूपच सुंदर दिसत आहे.

श्वेता तिवारीचा हा फोटो चाहत्यांना खूप आवडला आहे. अभिनेत्रीचा फोटो मेरे डॅड की दुल्हनच्या सेटवरील आहे, जिथे ती मालिकेत वरुण बडोलासोबत लग्न करताना दिसली होती. श्वेता तिवारीचे पहिले लग्न 1998 मध्ये राजा चौधरीसोबत झाले होते. त्यानंतर श्वेता एका मुलीची आई झाली.

तथापि, त्यांचे लग्न फार काळ टिकले नाही आणि 14 वर्षांनी त्यांचा घट-स्फो-ट झाला. त्यानंतर अभिनेत्रीने अभिनव कोहलीसोबत लग्न केले आणि त्यानंतर श्वेता एका मुलाची आई झाली. पण त्यांचे लग्न जास्त काळ टिकले नाही आणि दोघेही वेगळे झाले. आम्ही तुम्हाला सांगतो की श्वेता तिवारी 41 वर्षांची आहे, यानंतरही ती बेस्टला मात देत आहे.

श्वेताची मुलगी पलक तिवारी आणि श्वेता यांच्यात काही फरक नाही. श्वेता आणि पलक यांना पाहून कोणीही म्हणू शकत नाही की दोघेही आई आणि मुलगी आहेत. श्वेताचा फिटनेस पाहून लोक उसासे टाकू लागतात, तेच चाहतेही तिच्या लूकचे कौतुक करताना थकत नाहीत.

श्वेता ने पतीबद्दल गुपित उघड केलं आहे, बोलली त्यांना अशाप्रकारे जवळ गेलेलं आवडत. आम्ही दोघे एकसोबत खूप खुश आहोत. जेव्हासगळी काम आवरून आम्ही बेडरूम मध्ये सोबत असतो. आम्ही एकमेकांशी फार गप्पा मारतो. एकमेकांची मस्करी करतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *