‘विकी कौशल’च्या आधी या 4 जणांशी सं’बं’ध ब-नवून बसलेली आहे कतरीना कैफ..

Bollywood

कतरिना कैफ ही फिल्म इंडस्ट्रीतील अशा अभिनेत्रींपैकी एक आहे जी आपल्या चित्रपटांपेक्षा वैयक्तिक कारणांमुळे चर्चेत असते. सध्या अभिनेत्रीने विकी कौशलसोबत लग्न केले आहे. विकी आणि कतरिनाचे लग्न गेल्या वर्षी ९ डिसेंबरला राजस्थानमध्ये झाले होते. 

आज या लेखात आपण अशा 4 अभिनेत्यांबद्दल जाणून घेणार आहोत ज्यांचे कतरिना कैफसोबत कथित अफेअर आहे. कतरिना कैफ आणि विकी कौशल यांच्या आलिशान घराचे आतले फोटो पहा

1) सलमान खान : सलमान खानला कतरिना कैफचा गॉडफादर म्हटले जायचे. खरंतर कतरिना आज जी काही आहे त्यात सलमानची भूमिका खूप महत्त्वाची आहे. एक काळ असा होता जेव्हा सलमान खान आणि कतरिनाची जोडी खऱ्या आणि रील लाईफमध्ये खूप आवडली होती. पण त्यानंतर कतरिना यशाची शिडी चढत होती आणि तिला शाहरुख खानसोबत काम करायचे होते आणि त्यानंतर भावांची निराशा झाली. त्यांच्यात किरकोळ भांडणही झाले आणि त्यानंतरच कॅटने सल्लू भाईपासून दुरावले.

२) अक्षय कुमार : हे बॉलीवूडमधील सर्वाधिक चर्चेत राहिलेल्या प्रकरणांपैकी एक आहे. फिल्मी पडद्याशिवाय ही जोडी खऱ्या आयुष्यातही खूप हिट ठरली आहे. मात्र अक्षयची पत्नी ट्विंकल खन्ना हिने अक्षयला कधीही कतरिनासोबत काम न करण्याची धमकी दिली होती, असे म्हटले जात आहे. यानंतर दोघांची जोडी तुटली.

३) रणबीर कपूर : कतरिना कैफ आणि रणबीर कपूर यांच्या नात्याची सुरुवात अजब प्रेम की गजब कहानी या चित्रपटातून झाली. कतरिनासाठी रणबीरने तिची फसवणूक केल्याचे दीपिकाने एकदा सांगितले होते. तेव्हापासून या दोन्ही अभिनेत्रींमध्ये चांगले नातेही निर्माण होऊ शकले नाही. जाणून घ्या अभिनेत्री कतरिना कैफची किती संपत्ती आहे

४) आदित्य रॉय कपूर : कतरिना कैफ आणि आशिकी 2 फेम अभिनेता आदित्य रॉय कपूर यांचीही नावे जोडली गेली आहेत. मात्र, हे नाते फार कमी काळ टिकले. वास्तविक, त्यांच्या अफेअरच्या बातम्या चित्रपटाच्या सेटवरूनच सुरू झाल्या आणि चित्रपटाचे शूटिंग संपल्यानंतर त्यांचे मार्ग वेगळे झाले.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *