एका इवेंट मध्ये अतिशय ‘बो-ल्ड’ ड्रेस घालून आली जान्हवी कपूर, ‘बो-ल्ड’ ड्रेस मधून दिसत होते श’री’रा’चे सर्व.. पहा आणखी फोटो 

Uncategorized

बॉलिवूडची सुंदर नायिका जान्हवी कपूर तिच्या ड्रेसिंग सेन्ससाठी ओळखली जाते.  जान्हवी कपूरने अल्पावधीतच तरुणांमध्ये खूप नाव कमावले आहे. चाहत्यांसह चित्रे शेअर करत राहते. एका कार्यक्रमात एका ब्रँडच्या प्रमोशनदरम्यान ती येथे पोहोचली तेव्हा तिने लोकांचे लक्ष वेधून घेतले.

प्रत्येक नायिकेचा प्रयत्न असतो की ती जेव्हा या प्रकारच्या कार्यक्रमाला जाते तेव्हा तिच्या पेहरावात काहीतरी खास असावं. जेणेकरून लोक त्यांची स्तुती करतात आणि मीडियाने कव्हर केल्यावर या गोष्टी व्हायरल होतात. जान्हवी कपूर नेहमीच मीडियाची पहिली पसंती. जान्हवी कपूरच्या फॅन फॉलोइंगमध्ये बहुतेक तरुण येतात.

जान्हवी कपूरची कारकीर्द भलेही छोटी असेल, पण छोट्या करिअरमध्ये जान्हवी कपूरच्या नावाला भरपूर प्रमोशन मिळाले. म्हणूनच ती मोठ्या ब्रँड्सच्या जाहिराती करते. ज्यासाठी ती घेते करोडोंची फी, जाहिरात विश्वाबद्दल बोलायचे झाले तर जान्हवी कपूर एका जाहिरातीसाठी दोन ते तीन कोटी रुपये घेते असे मानले जाते.

या कार्यक्रमात जान्हवी कपूर पोहोचली तेव्हा तिचा ड्रेस जबरदस्त दिसत होता! ज्याने लोकांचे लक्ष वेधून घेतले. जान्हवी कपूर तिच्या फिटनेसवर मेहनत घेते. त्यामुळे प्रत्येक ड्रेसमध्ये सुंदर दिसता. काही लोकांनी जान्हवी कपूरला या ड्रे-सवर ट्रो-ल देखील केले आहे. पण नायिका म्हणून तिला हा प्रकार घालावा लागतो.

आजकाल ही एक फॅशन झाली आहे. आजची नायिका प्रत्येक प्रसंगात मोकळेपणाने प्रकटते. आणि ती निर्दोष राहते. लोक त्यांच्याबद्दल काय विचार करतात याची त्यांना पर्वा नाही. आता अशा कप-ड्यांमध्ये नायिका दिसणे सामान्य झाले आहे आणि जान्हवी कपूरची ही निर्दो-ष शैली तिला इतर नायिकांपेक्षा वेगळी बनवते. जान्हवी कपूरमध्ये आत्मविश्वास स्पष्ट दिसून येतो.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *