एकवेळ मी अंघोळ करणार नाही, मेकअप शिवाय राहील पण से’क्स शिवाय राहू शकत नाही – ‘टायगर’च्या गर्लफ्रेंड ‘दिशा’चा खतरनाक खुलासा..

Bollywood

ज्यामध्ये दिशा पटानीने मीडियाच्या प्रश्नांना धक्कादायक उत्तर दिले आहे. हे ऐकून सर्वांनाच धक्का बसला आहे. वास्तविक, एका मुलाखतीदरम्यान अभिनेत्रीला अनेक विचित्र प्रश्न विचारण्यात आले. मात्र, अभिनेत्रीनेही त्या प्रश्नांना न डगमगता उत्तरे दिली. यादरम्यान जेव्हा अभिनेत्रीला विचारण्यात आले की, जर तिला वर्षभर मेकअप सोडण्यास किंवा महिन्यातून एकदा से-क्स करण्यास सांगितले तर तुम्ही कोणाला सोडाल?

ज्यावर अभिनेत्रीने तिच्या उत्तरात से-क्स निवडला. दुसरीकडे, जर तुम्हाला वर्षातून एकदाच अंघोळ करायची किंवा संपूर्ण आयुष्य ओल्या अंतर्वस्त्रात घालवायला सांगितले, तर तुम्ही कोणता निवडाल? या प्रश्नाचे उत्तर देताना, अभिनेत्री एकदा आंघोळ करण्याचा निर्णय घेते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की अभिनेत्रीची मुलाखत खूप पूर्वीची आहे.

जेव्हा बॉलिवूडमध्ये कोणतेही प्रसिद्ध नाव नव्हते. त्यापेक्षा धडपडणारी. मात्र, सध्या अभिनेत्री दिशा पटानीने बॉलिवूड इंडस्ट्रीत एक वेगळी ओळख निर्माण केली आहे. अशा परिस्थितीत त्यांची ही मुलाखत सध्या व्हायरल होत आहे. ज्यावर लोकांच्या वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया येत आहेत.

सध्या ही अभिनेत्री तिच्या मुलाखतीमुळे चर्चेत आहे. मात्र, ती नेहमीच तिच्या बोल्ड फोटोंमुळे लोकांच्या चर्चेत असते. याशिवाय दिशा अभिनेता टायगर श्रॉफसोबतच्या रिलेशनशिपमुळे नेहमीच चर्चेत असते. त्याचवेळी दिशा पटानीच्या वर्कफ्रंटबद्दल बोलायचे झाले तर ही अभिनेत्री आगामी काळात ‘एक व्हिलन 2’ या चित्रपटात दिसणार आहे.

पाहण्यासाठी या चित्रपटात दिशासोबत जॉन अब्राहम, तारा सुतारिया आणि आदित्य रॉय कपूर मुख्य भूमिकेत दिसणार आहेत. ज्याची निर्मिती एकता कपूर आणि भूषण कुमार करणार आहेत. अभिनेत्रीच्या या चित्रपटाची चाहते आतुरतेने वाट पाहत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *