राणू मंडलने पुष्पाच्या ‘श्रीवल्ली’ गाण्यावर केला खतरनाक डान्स, व्हिडिओला आले ‘मिलियन्स’ मध्ये व्हिव, ‘अल्लू अर्जुन’ ने स्वतः केली व्हिडियोवर…

Entertenment

अल्लू अर्जुन आणि रश्मिका मंदान्ना यांचा पुष्प: द राइज हा चित्रपट आजही प्रेक्षकांच्या डोक्यात आहे. ‘पुष्पा’च्या गाण्यांपासून ते डायलॉग्सपर्यंत ते सोशल मीडियावर चांगलेच व्हायरल होत आहेत. अशा परिस्थितीत आता पुष्पाच्या श्रीवल्ली गाण्यावर राणू मंडलचा डान्स व्हिडिओ समोर आला आहे..

राणू मंडलचा डान्स व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती श्रीवल्लीवर डान्स करताना दिसत आहे. हा व्हिडीओ पाहून चाहते भडकले आहेत. रानू मंडलचा एक व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहे.

या व्हिडिओमध्ये रानू पुष्पाच्या श्रीवल्ली गाण्यावर मजेदार पद्धतीने डान्स करताना दिसत आहे. रानूच्या या मजेदार व्हिडिओवर चाहते खूप कमेंट करत आहेत. रानूच्या फनी डान्स स्टेप्स पाहून चाहत्यांना हसू आवरता येत नाही. अनेक सोशल मीडिया युजर्सचे म्हणणे आहे की हा व्हिडिओ अल्लू अर्जुनपर्यंत पोहोचवला पाहिजे.

एकेकाळी रेल्वे प्लॅटफॉर्मवर गाणे गाणारी रानू मंडल रातोरात इंटरनेट सेन्सेशन बनली होती, याची आठवण करून द्या. लता मंगेशकर यांचे ‘एक प्यार का नगमा है’ हे गाणे गाताना रानू मंडलला लोकांनी ऐकवले. त्याचा व्हिडिओ व्हायरल झाला ज्यानंतर संगीतकार आणि गायक हिमेश रेशमियाने त्याच्या चित्रपटातील एका गाण्याची संधी दिली.

मात्र, त्यानंतर रानू मंडल गायब झाली. गेल्या वर्षी रानू मंडलवर चित्रपट बनत असल्याच्या बातम्या आल्या होत्या. ‘मिस राणू मारिया’ असे या चित्रपटाचे नाव असून हृषिकेश मंडल दिग्दर्शित करत आहेत. बंगाली आणि हिंदी चित्रपटांमध्ये काम केलेली अभिनेत्री इशिका डे बायोपिकमध्ये राणू मंडलची मुख्य भूमिका साकारत आहे.

टाईम्स ऑफ इंडियाशी बोलताना इशिकाने सांगितले होते की, चित्रपटाचे शूटिंग कोलकाता आणि मुंबईत केले जाणार आहे. या चित्रपटासाठी अभिनेत्री सुदिप्ता चक्रवर्तीचं नाव पहिल्यांदा समोर आलं होतं पण लॉकडाऊनमुळे शेड्युलच्या तारखांमध्ये अडचणी आल्या आणि त्यानंतर इशिकाची निवड करण्यात आली. इशिका ‘लाल कप्तान’ आणि वेब सीरिज ‘सेक्रेड गेम्स’मध्ये दिसली आहे.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Arnab Ghosh (@arnabghoshsanu)

video credit – arnabghoshsanu

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *