‘मोहम्मद शमी’च्या पत्नीने केले दुसरे लग्न, आता या व्यक्तीच्या नावाने भरते तिच्या भांगेत कुंकू.

Entertenment

आयपीएल ही क्रिकेटची अशी लीग आहे, जिथे जगभरातील प्रत्येक क्रिकेटपटूला भाग घ्यायचा असतो. सध्याच्या आयपीएलमध्ये एकीकडे खेळाडू आपली दमदार कामगिरी दाखवत आहेत. काही खेळाडूंच्या बायका सोशल मीडियावर चर्चेत असतात. आणि या यादीत एक नाव आहे.

भारतीय संघाचा वेगवान गोलंदाज मोहम्मद शमीचे, ज्याची पत्नी हसीन जहाँ सध्या सोशल मीडियावर चर्चेत आहे. हसीन जहाँने सोशल मीडियाच्या इन्स्टाग्रामवर एक फोटो पोस्ट केला आहे. त्याच्या या फोटोनंतर यूजर्स अनेक प्रकारे कमेंट करत आहेत. हसीन तिच्या मागणीत सिंदूर लावत असल्याचे या फोटोमध्ये दिसत आहे.

त्यामुळे अनेक यूजर्स तिच्या या फोटोवर कमेंट करत आहेत. मित्रांनो, अनेकदा हसीन जहाँ तिच्या फोटो आणि व्हिडिओंमुळे सोशल मीडियावर वर्चस्व गाजवते. ट्रोलर्सही त्यांच्या पोस्टबद्दल ट्रोल करत असतात. मात्र, याआधीही त्याने अनेकदा असे फोटो शेअर केले आहेत.

हसीनने पुन्हा एकदा तिच्या मागणीत सिंदूर लावून एक फोटो शेअर केला होता, त्यावेळीही तिला यूजर्सनी ट्रोल केले होते. पण त्याचा हा फोटो पाहून पुन्हा एकदा यूजर्सनी कमेंट करायला सुरुवात केली आहे. हा फोटो पाहून एका यूजरने म्हटले की, ज्याच्या नावावर सिंदूर लावला आहे, हसीन जहाँ. तोच दुसरा वापरकर्ता लिहितो, मॅडम, भांगेमध्ये सिंदूराचे रहस्य काय आहे.

हसीनचा हा फोटो खूपच सुंदर होता. या फोटोत तिने फिकट निळ्या रंगाची साडी परिधान केली आहे आणि मागणीनुसार सिंदूर लावलेला आहे. या फोटोच्या कॅप्शनमध्ये हसीनने लिहिले होते की, धीराचे बोट धरून आम्ही इतके चाललो की वाटेतच आश्चर्यचकित झाले.

भारतीय संघाचा वेगवान गोलंदाज मोहम्मद शमी आणि त्याची पत्नी हसीन जहाँ यांच्यात अनेक दिवसांपासून वाद सुरू आहे. याच कारणामुळे हसीन तिच्या मुलीसोबत वेगळी राहते. मात्र, एवढा कालावधी लोटूनही दोघांमध्ये घटस्फोट झालेला नाही. दोघांचे लग्न 7 एप्रिल 2014 रोजी झाले होते आणि हसीन ही कोलकात्याची रहिवासी आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *